S STIDE JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 997 Reaction score 351 Mar 20, 2012 #1 Ndugu wana jamvi, Ingekuwa vipi kama mpambano wa MBAYA BORA TANZANIA ungefanyika leo na washiriki akawa:- (a) Massoud Massoud (b) Wassira a.k.a Gombe (c) Dr. Remmy (r.i.p) Nani mkari?
Ndugu wana jamvi, Ingekuwa vipi kama mpambano wa MBAYA BORA TANZANIA ungefanyika leo na washiriki akawa:- (a) Massoud Massoud (b) Wassira a.k.a Gombe (c) Dr. Remmy (r.i.p) Nani mkari?
DAWA YA SIKIO JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 978 Reaction score 184 Mar 20, 2012 #2 Massoud Massoud yule mtangazaji au ?!
jchofachogenda JF-Expert Member Joined Jan 8, 2012 Posts 537 Reaction score 123 Mar 21, 2012 #3 DAWA YA SIKIO said: Massoud Massoud yule mtangazaji au ?! Click to expand... masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania.
DAWA YA SIKIO said: Massoud Massoud yule mtangazaji au ?! Click to expand... masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania.
ZeMangi JF-Expert Member Joined Oct 21, 2011 Posts 436 Reaction score 33 Mar 21, 2012 #4 Umemsahau na bibi kinanihii..
DAWA YA SIKIO JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 978 Reaction score 184 Mar 21, 2012 #5 jchofachogenda said: masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania. Click to expand... *** Wassira a.k.a tishatoto nampa namba 1 ,2 , na 3 (hana mpinzani hasa akiwa amembonji).
jchofachogenda said: masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania. Click to expand... *** Wassira a.k.a tishatoto nampa namba 1 ,2 , na 3 (hana mpinzani hasa akiwa amembonji).
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Mar 21, 2012 #6 hv kipind kile masoud na dk remmy wanashinda huyu mzee wasira alikuwa wap?
S STIDE JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 997 Reaction score 351 Mar 21, 2012 Thread starter #7 jchofachogenda said: masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania. Click to expand... Huyo huyo mkuu. Toa kura yako mkuu!!
jchofachogenda said: masoud sura mbaya, alishawahi kushinda kwenye shindano la sura Tanzania. Click to expand... Huyo huyo mkuu. Toa kura yako mkuu!!
S STIDE JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 997 Reaction score 351 Mar 21, 2012 Thread starter #8 Kapalampya said: hv kipind kile masoud na dk remmy wanashinda huyu mzee wasira alikuwa wap? Click to expand... Alikuwa bado anafanya mazoezi ya kutabasamu, kununa na kulembua!! Hebu toa kura yako mkuu!!
Kapalampya said: hv kipind kile masoud na dk remmy wanashinda huyu mzee wasira alikuwa wap? Click to expand... Alikuwa bado anafanya mazoezi ya kutabasamu, kununa na kulembua!! Hebu toa kura yako mkuu!!
S STIDE JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 997 Reaction score 351 Mar 21, 2012 Thread starter #9 ZeMangi said: Umemsahau na bibi kinanihii.. Click to expand... kiroboto au kidude? Subiri mpambano wao unakuja soon ila tutawapambanisha na CHAI JABA!!
ZeMangi said: Umemsahau na bibi kinanihii.. Click to expand... kiroboto au kidude? Subiri mpambano wao unakuja soon ila tutawapambanisha na CHAI JABA!!
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 21, 2012 #10 Hivi kati ya pinda na wassira nani hendisamu?