Ingekuwa vipi bodaboda nyingi zingeendeshwa na wanawake..!!!

Ingekuwa vipi bodaboda nyingi zingeendeshwa na wanawake..!!!

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Posts
1,730
Reaction score
2,394
Ni mara nyingi sana wanawake husikika wakisema "ngoja nimpigie boda boda wangu" na sentensi kama hizo wakimaanisha kwamba huyo ni dereva wanayemtumia mara kwa mara na anamwamini. Na wakisema hvy sometimes tunavimba na kuhoji kwanini mpaka wanapeana namba. Jibu la wengi huwa ni hilo hilo la kumwamini na kumzoea.

Ingekuwa vipi kama bodaboda nyingi zingekuwa zinaendeshwa na wanawake, je na sisi wanaume tungekuwa na namba zao sana..?? Na kama tungekuwa nazo, tungeweza kutoa jibu la kwamba namwamini na nimemzoea..??

Au mnafikiri jibu letu lingekuwaje...??
 
Usalama pia ungeongezeka zaid mana wanaume wengi mnawabashia wenzenu wanaloose umakini mpka kupelekea ajali,,ref. Ajali nying za boda boda n wanaume jiulize wakati abiria wengin n wanawake
 
Back
Top Bottom