Ingekua Bongo Huyu Angezua Neno

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
sagna.jpg
tizama kwa makini ninayemkusudia hapo na useme angezua neno gani
 

kashesho

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
4,990
2,000
mara kidole cha kati mara tena kushikana nanihino ndio nini sasa khaaaaaaaaaaa
 

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Dec 23, 2007
1,540
1,225
Kuna kipindi enzi za kina Petit alipokuwa pale England kuna mchezaji alisema wazi kuwa us.enge unaharibu soka, akashambuliwa sana...lakini hiyo ilikuwa ndio hali halisi
 

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Dec 23, 2007
1,540
1,225
Mwisho wa siku watatuharibia ladha ya soka, maanake itakuwa kama hivi
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom