Incubator inauzwa

Incubator inauzwa

1800

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Posts
2,215
Reaction score
612
Wadau habari!nauza machine ya kutotoa vifaranga (INCUBATOR) toka U.K, yenye uwezo wa kutotolesha vifaranga 24 kwa wakati mmoja na bei ni Tsh 300,000/= !kwa mwenye kuihitaji naomba ani PM
 
Wadau habari!nauza machine ya kutotoa vifaranga (INCUBATOR) toka U.K, yenye uwezo wa kutotolesha vifaranga 24 kwa wakati mmoja na bei ni Tsh 300,000/= !kwa mwenye kuihitaji naomba ani PM
hivi mayai ya kutotoa kuku wale wa kisasa huwa yanatoka wapi?
 
Back
Top Bottom