Inawezekanaje???

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Posts
16,252
Reaction score
11,653
Eti umeolewa na mvuvi halafu,

-Hupendi adamkie majini......???

-Unachukia shombo.........?????



Babu DC!!
 
Eti umeolewa na mvuvi halafu,

-Hupendi adamkie majini......???

-Unachukia shombo.........?????



Babu DC!!

Kama hukumwambia unafanya kazi ya uvuvi wakati unamchumbia kazi ipo. Wanaume wengi wasanii sana.
 
Yawezekana hakujua bwana ni mvuvi, au alikua anategemea ataacha/fanikiwa kupata kazi nyingine.
 
Yawezekana hakujua bwana ni mvuvi, au alikua anategemea ataacha/fanikiwa kupata kazi nyingine.

Kwa nini asikubali matokeo au akaanza mbele???


Babu DC!!
 
Halafu anapenda kula samaki. Pheeeew!!!!Thats a great one. Lizzy pick up the thread and show everyone your wisdom.
 
Halafu anapenda kula samaki. Pheeeew!!!!Thats a great one. Lizzy pick up the thread and show everyone your wisdom.

Dr mbona mi nimeshamaliza. . .
Wewe ndio utusaidie!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…