Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Sep 21, 2012 #2 Angekuwa amepitia tohara kama za kimasai, hapo hamna maumivu. ni kama ameangukiwa na kijiko tu
Adrian Stepp R I P Joined Jul 1, 2011 Posts 2,764 Reaction score 2,609 Sep 21, 2012 #3 ha ha ha! huyo paka angehama hapo nyumbani mmae..ninge mtembezea kichapo cha mbwa mwizi..
Las Mas Bobos JF-Expert Member Joined Jun 15, 2012 Posts 991 Reaction score 326 Sep 21, 2012 #4 Hivi paka haliwi?
Blaki Womani JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 11,228 Reaction score 13,450 Sep 21, 2012 #5 hahahahah halafu paka mdogo mdogo taratibu kwa raha zake
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Sep 21, 2012 #6 Huyu paka naye ningeMZALISHA kwa upasuaji bila ganzi hiyo mimba yake!
Money Stunna JF-Expert Member Joined Aug 9, 2011 Posts 13,053 Reaction score 6,335 Sep 21, 2012 #7 sipat picha ayo maumivu yake na uo mshtuko utakaopata
C CHUAKACHARA JF-Expert Member Joined Jun 3, 2011 Posts 12,388 Reaction score 6,482 Sep 21, 2012 #8 Las Mas Bobos said: Hivi paka haliwi? Click to expand... delicious!
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Sep 22, 2012 #9 Yalaaaah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 22, 2012 #10 mtu ni utu sio kitu
Radhia Sweety JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,433 Reaction score 1,772 Sep 23, 2012 #11 Mbona sielewi
Laptop01 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2009 Posts 1,426 Reaction score 887 Sep 23, 2012 #12 Nahisi atakuwa amepata BRAIN CONCUSION Money stunna said: sipat picha ayo maumivu yake na uo mshtuko utakaopata Click to expand...
Nahisi atakuwa amepata BRAIN CONCUSION Money stunna said: sipat picha ayo maumivu yake na uo mshtuko utakaopata Click to expand...
Bakulutu JF-Expert Member Joined Nov 30, 2011 Posts 2,597 Reaction score 1,868 Sep 23, 2012 #13 jaman hata mm cjaelewa waungwana.....