Inauma lakini so far nimeprove kuwa ni kweli

Inauma lakini so far nimeprove kuwa ni kweli

You seem to be bias

do you want all people to believe what is not true because of your political interest?

Kama dr slaa nia yake ingekuwa kusema ukweli kuhusu ufisadi wala siyo maslahi binafsi,angeweza

kujumlisha wale wote aliokuwa amewataja mwembe yanga,maana kikwete alikuwa kwenye orodha ya

mafisadi.pia angeweza kusemea ufisadi wa escrow maana ndio uliyotikisa nchi na wale wote waliiba

pesa za escrow wamepitishwa na chama chao.
 
Vijana wetu humu jamvini wangekuwa wanatumia akili kuwaza kama mtoa mada, naamini tungekuwa na hali nzuri sana. Safi

sana muanzishaji wa hii post, usikate tamaa na haya matusi yanayotoka humu. Ni malezi tu na mfumo wetu mbovu ndio

inasababisha watu kuwa na matusi. Big up sana. Kitaeleweka tu #BRINGBACKOURCHADEMA
 
Annael

Acha mihemko mkuu, usimlazimishe mtu aishi uaminivyo wewe. Hayo ya familia yake yanaingiaje hapa...jikite kwenye hoja tajwa hapo juu. Otherwise poor u

Pole ndugu yangu, kuna watu hata hawaelewi. Lakini nilichogundua wengi wameivamia hii siasa juzi juzi tu, wakiona

mgombea ana watu wengi na hao wanaenda tu bila hata kufikiria japo kidogo. Tanzania ina safari ndefu sana, hasa hivi

vizazi vya sasa. kazi kushangilia Rais Rais Rais. Hapo hata ukimuuliza responsibilities za rais hajui. Wote tunataka changes

lakini siyo changes za mashaka kama hizi watu wanazozishabikia.
 
We we ndio unaturudisha. Yuma waafrica na kuonekana wenye poor Intellegence, unashndwa kujua kuwa tatizo NI CCM Kama chama maana NI henge la Hapo mafisafi na Magufuli NI sehemu yao Dr Watson wala hana kosa Kama were ndio unanalysed hivi.
 
We we ndio unaturudisha. Yuma waafrica na kuonekana wenye poor Intellegence, unashndwa kujua kuwa tatizo NI CCM Kama chama maana NI henge la Hapo mafisafi na Magufuli NI sehemu yao Dr Watson wala hana kosa Kama were ndio unanalysed hivi.
 
kwakuwa dr slaa ameongea kwahiyo ukubali tu bila kuhoji na kutafakari kwa undani kama kuna ukweli ndani yake au uongo,dr watson mwenyewe angekucheka kama unaambiwa kitu na kukubali bila kufikiri
 
Back
Top Bottom