Inauma lakini so far nimeprove kuwa ni kweli

Inauma lakini so far nimeprove kuwa ni kweli

Nashawishika kukuita punguani kama alivyofananisha Dr. Watson. Sikatai kwamba Dr. Slaa kaeleza hoja zake, lakini timing yake haikuwa nzuri. Kwa nini asingetoa tamko lake tangu alipoacha siasa July 28? Kwa nini iwe sasa ambao wenzake wako kwenye kampeni? Au anataka Chadema wamwengue Lowassa kugombea urais kwa sasa? Je, Dr. Slaa anakitakia mema Chadema au amenunuliwa na CCM kuvuruga upinzani?
Ukijibu maswali hayo utagundua kuwa Dr. Slaa amechemka?
Otherwise, your study is irrelevant to this context
 
Ukishaona CCM inainuka na kumtetea mpinzani wake shtuka...

Haitaki kung'oka inahaha kutapa tapa tu...
 
Kusema ukweli inauma sana lakini huu ni ukweli ambao sote inabidi tuukubari. Niliwai kuandika kuhusu maneno ya Dr Watson mmoja wa mascientist wakubwa zaidi na wanaoheshimika duniani. Huyu aliwai kusema maneno haya na kwa mnaoelewa kimombo embu someni wenyewe kama nilivotoa kwenye gazeti la independent la UK.

One of the world's most eminent scientists was embroiled in an extraordinary row last night after he claimed that black people were less intelligent than white people and the idea that "equal powers of reason" were shared across racial groups was a delusion.

James Watson, a Nobel Prize winner for his part in the unravelling of DNA who now runs one of America's leading scientific research institutions, drew widespread condemnation for comments he made ahead of his arrival in Britain today for a speaking tour at venues including the Science Museum in London.
The 79-year-old geneticist reopened the explosive debate about race and science in a newspaper interview in which he said Western policies towards African countries were wrongly based on an assumption that black people were as clever as their white counterparts when "testing" suggested the contrary. He claimed genes responsible for creating differences in human intelligence could be found within a decade.
The newly formed Equality and Human Rights Commission, successor to the Commission for Racial Equality, said it was studying Dr Watson's remarks "in full". Dr Watson told The Sunday Times that he was "inherently gloomy about the prospect of Africa" because "all our social policies are based on the fact that their intelligence is the same as ours – whereas all the testing says not really". He said there was a natural desire that all human beings should be equal but "people who have to deal with black employees find this not true".
His views are also reflected in a book published next week, in which he writes: "There is no firm reason to anticipate that the intellectual capacities of peoples geographically separated in their evolution should prove to have evolved identically. Our wanting to reserve equal powers of reason as some universal heritage of humanity will not be enough to make it so."

Nimechukua kipande hiki nikijisikia uchungu kutokana nakuona ukweli wake hasa kwenye tukio lasasa la baadhi yawatu kumshambulia Dr. Slaa kisa tu kaongea ukweliili kuwakomboa kutokana na ujinga uliowajaa na ushabiki na mihemko.
Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na kuanza kumshambulia yeye binafsi.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na wanasema eti hata kama ni fisadi tutamchagua yeye wanasahau kuwa moja ya vitu vilivyoirudisha nyuma nchi yetu kimaendeleo sio sera kwa sababu nchi yetu ni moja ya nchi zenye sera nzuri barani mwetu ila tatizo ni ufisadi na upigaji wa watu wachache akiwemo mgombea wa ukawa na gengelake.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale watu wanapoishia kushabikia tu raisi raisi raisi wakati mtu kasimama dk 8tu jukwaani na wala hajasema sera zake wala mikakati ya kutekeleza hizo sera zake zaidi ya kusema atamtoa babu seya gerezani na atamleta balali.

Inathibitisha maneno ya Dr. Watson pale mtu anaposema heri nipigie kura jiwe kuliko chama fulani.

Daaah Asante Mungu.



endelea kuumia na huyo slaa wako wengine tunasonga mbele kuwaondoa Ma ESCROW madarakani. ukwaaaaa aaaaaaaaaaa aaaa aaaa aaa aaaa aaa aa aaa aaa aaa aaa aa
 
Safari ya ahadi makapi yatabaki njiani tu yanajichuja yenyewe
 
endelea kuumia na huyo slaa wako wengine tunasonga mbele kuwaondoa Ma ESCROW madarakani. ukwaaaaa aaaaaaaaaaa aaaa aaaa aaa aaaa aaa aa aaa aaa aaa aaa aa
Nitajie aliepata mgawo wa escrow ambaye hayuko team lowassa???? Au hujasikia kuwa wamepanga kutoka kwa mafungu?????? TAFUTA VIDEO YA LOWASSA AKITANGAZA NIA ARUSHA UWAONE.
 
ujinga ni kutukataza kumshambulia slaa wakati slaa alikuwa anamshambulia lowasa, hizo theory mnazozihubiri zinafanya kazi upande mmoja tu?
 
Umejenga hoja yako vzr lakini umesahau kuwa ujinga ni pamoja na kuwa conservative kwa kiwango chako.... Unataka mgombea akae jukwaani dk ngapi ili umuelewe?? Kwa jinsi Dr Watson alivyofanya utafiti wake, wewe umetuthibitishia kuwa uwezo wako wa kufikiri ni mdogo kuliko hata wa mwafrika mwenzio....... Hizo sera bora tulizo nazo ndizo watawala wameshindwa kutekeleza kwa zaidi ya miaka 50....... Ulofa na upumbavu ni pamoja na kufikiri Dr slaa kashambuliwa huku ukiwa umesahau kuwa hata yeye alimshambulia lowasa....... Think beyond the scope my dear brother.......

Mkuu umelenga penyewe. Inaonyesha Mtoa hoja na yeye ni mwafrika ndio maana kaegemea upande mmoja tu.
 
Ukishaona CCM inainuka na kumtetea mpinzani wake shtuka...

Haitaki kung'oka inahaha kutapa tapa tu...
Ushabiki na mihemko kwenye ubora wake. Amka ndugu na shtuka, unaibiwa mchana kweupe.
 
Kusema ukweli inauma sana lakini huu ni ukweli ambao sote inabidi tuukubari. Niliwai kuandika kuhusu maneno ya Dr Watson mmoja wa mascientist wakubwa zaidi na wanaoheshimika duniani. Huyu aliwai kusema maneno haya na kwa mnaoelewa kimombo embu someni wenyewe kama nilivotoa kwenye gazeti la independent la UK.

One of the world's most eminent scientists was embroiled in an extraordinary row last night after he claimed that black people were less intelligent than white people and the idea that "equal powers of reason" were shared across racial groups was a delusion.

James Watson, a Nobel Prize winner for his part in the unravelling of DNA who now runs one of America's leading scientific research institutions, drew widespread condemnation for comments he made ahead of his arrival in Britain today for a speaking tour at venues including the Science Museum in London.
The 79-year-old geneticist reopened the explosive debate about race and science in a newspaper interview in which he said Western policies towards African countries were wrongly based on an assumption that black people were as clever as their white counterparts when "testing" suggested the contrary. He claimed genes responsible for creating differences in human intelligence could be found within a decade.
The newly formed Equality and Human Rights Commission, successor to the Commission for Racial Equality, said it was studying Dr Watson's remarks "in full". Dr Watson told The Sunday Times that he was "inherently gloomy about the prospect of Africa" because "all our social policies are based on the fact that their intelligence is the same as ours – whereas all the testing says not really". He said there was a natural desire that all human beings should be equal but "people who have to deal with black employees find this not true".
His views are also reflected in a book published next week, in which he writes: "There is no firm reason to anticipate that the intellectual capacities of peoples geographically separated in their evolution should prove to have evolved identically. Our wanting to reserve equal powers of reason as some universal heritage of humanity will not be enough to make it so."

Nimechukua kipande hiki nikijisikia uchungu kutokana nakuona ukweli wake hasa kwenye tukio lasasa la baadhi yawatu kumshambulia Dr. Slaa kisa tu kaongea ukweliili kuwakomboa kutokana na ujinga uliowajaa na ushabiki na mihemko.
Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na kuanza kumshambulia yeye binafsi.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na wanasema eti hata kama ni fisadi tutamchagua yeye wanasahau kuwa moja ya vitu vilivyoirudisha nyuma nchi yetu kimaendeleo sio sera kwa sababu nchi yetu ni moja ya nchi zenye sera nzuri barani mwetu ila tatizo ni ufisadi na upigaji wa watu wachache akiwemo mgombea wa ukawa na gengelake.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale watu wanapoishia kushabikia tu raisi raisi raisi wakati mtu kasimama dk 8tu jukwaani na wala hajasema sera zake wala mikakati ya kutekeleza hizo sera zake zaidi ya kusema atamtoa babu seya gerezani na atamleta balali.

Inathibitisha maneno ya Dr. Watson pale mtu anaposema heri nipigie kura jiwe kuliko chama fulani.

Daaah Asante Mungu.






Bila shaka wewe ni miongoni mwa wanufaika wa mfumo huu wa serikali ya wakoloni weusi wa tanzania. Mkuu tumenyanyasika vya kutosha, tumeumia vya kutosha chini ya ccm now it is over! Namuomba mungu atuweke hai tuiadhibu ccm na maufisadi yake. Nakuhakikishia familia yangu haitampa kura hata moja magufuri, tunataka na sisi tufaidi matunda ya uhuru kama wewe. Huyo slaa au lipumba wameshachukua chao mapema maumivu yetu sio yao.
 
tusidanganyane hata tuliopo upande wa lowassa tuna akili zetu, tunajiuliza maswali huyu mtu ni fisadi kwanini serikali inamwacha bila kumchukulia hatua kwani yupo juu ya sheria? hapo ndo tunagundua uwongo wa ccm, lowassa mpaka mwisho

...lkn si tumekumbushwa hivi karibuni kuwa kosa la jinai halina kikomo cha kushughulikiwa....
 
Unaishi dunia ya wapi??? Tatizo la Tanzania sio sera ila ni kukosekana kwa uadilifu ikiwemo ufisadi na wizi kunakofanya sera zisitekelezwe ipasavyo. Rwanda na Botwana wanacopy baadhi ya sera zetu na zinafanikiwa kwao kwa nini kwetu hazifanikiwi??? Jibu ni mafisadi akiwemo Lowassa.

Sijamaanisha kuongea dk 8 ni tatizo ila issue hapa ni ameongea nini??? ulisikia serayeyote bora na mikakati thabiti ya utekelezaji wake in those 8 min zaidi ya kumtoa babu seya na kumleta balali?????
Alafu slaa alichofanya ni kuwaamsha nyiemliolala kichwani ili mumjue vizuri huyo mnaemshabikia and not otherwise.

Ufisadi na wizi umeuona kwa lowasa peke yake??? Hebu tuambie ndovu wetu ni nani anawamaliza kwenye mbuga zetu??? Ni nani anahusika ktk kupandisha twiga ndege?? Escrow je??? Elimu ya kushusha ufaulu kila siku.......Kwani ni lini tumesikia sera za chama chenu kilichofeli kuleta maendeleo zaidi ya kutuambia kuwa hamtatuangusha huku mkijua kuwa ninyi ndio mliotufanya kuwa malofa na wapumbavu kwa miaka 50...... Huihitaji degree ya Chuo kikuu ili utambue kuwa huyo padri mstaafu alitumwa.... Mikakati thabiti mliyotekeleza kwa miaka 50 ni ipi zaidi ya kuingia mikataba ya kihuni na kutuachia mashimo baada ya kuchukua dhahabu yetu??? Mfumuko wa bei uko juu kwa kiwango cha kutisha halafu mnatudanganya na nyongeza ya mshahara kwa asilimia 13....... Ubongo wako umevia kwa kiwango cha mgonjwa wa kifafa.... Hata Dr Watson akisoma namna ulivyomnukuu atakushtaki kwa sababu hujui tofauti kati ya uwezo wa akili na kufikiri........... Nenda kamwambie padri wenu amefeli...... You can't catch a flying aeroplane.....
 
Annael

Acha mihemko mkuu, usimlazimishe mtu aishi uaminivyo wewe. Hayo ya familia yake yanaingiaje hapa...jikite kwenye hoja tajwa hapo juu. Otherwise poor u
Wewe ndio unaye msemea? Mtu umekalia changes, changes. Je unamachungu ya nchi kuliko ya familia yako? Fanya kazi kwa umakini na utapata changes za kweli sio ushabiki ushabiki tu wa kijinga.
 
Mleta mada nakupongeza lkn si kwa ulicholeta bali kuweza kujikweza kwa hao unao amini kua wako sahii. Jaribu kufanya hivi,upande wa Watson ni UKAWA na Waafrika ni CCM. Na u draw conclusion.
Je Lowasa anaizidi nguvu serikali na dora mpaka washindwe kumtia kitanzi? TAKUKURU na Sekretarieti ya maadili ya viongozi wa umma imeshindwa nini kumtia hatiani? List of shame ina majina 11 je hao wote leo wamekamatwa? Slaa rudia kututajia list of shame tuwakamate basii.
 
Kusema ukweli inauma sana lakini huu ni ukweli ambao sote inabidi tuukubari. Niliwai kuandika kuhusu maneno ya Dr Watson mmoja wa mascientist wakubwa zaidi na wanaoheshimika duniani. Huyu aliwai kusema maneno haya na kwa mnaoelewa kimombo embu someni wenyewe kama nilivotoa kwenye gazeti la independent la UK.

One of the world's most eminent scientists was embroiled in an extraordinary row last night after he claimed that black people were less intelligent than white people and the idea that "equal powers of reason" were shared across racial groups was a delusion.

James Watson, a Nobel Prize winner for his part in the unravelling of DNA who now runs one of America's leading scientific research institutions, drew widespread condemnation for comments he made ahead of his arrival in Britain today for a speaking tour at venues including the Science Museum in London.
The 79-year-old geneticist reopened the explosive debate about race and science in a newspaper interview in which he said Western policies towards African countries were wrongly based on an assumption that black people were as clever as their white counterparts when "testing" suggested the contrary. He claimed genes responsible for creating differences in human intelligence could be found within a decade.
The newly formed Equality and Human Rights Commission, successor to the Commission for Racial Equality, said it was studying Dr Watson's remarks "in full". Dr Watson told The Sunday Times that he was "inherently gloomy about the prospect of Africa" because "all our social policies are based on the fact that their intelligence is the same as ours – whereas all the testing says not really". He said there was a natural desire that all human beings should be equal but "people who have to deal with black employees find this not true".
His views are also reflected in a book published next week, in which he writes: "There is no firm reason to anticipate that the intellectual capacities of peoples geographically separated in their evolution should prove to have evolved identically. Our wanting to reserve equal powers of reason as some universal heritage of humanity will not be enough to make it so."

Nimechukua kipande hiki nikijisikia uchungu kutokana nakuona ukweli wake hasa kwenye tukio lasasa la baadhi yawatu kumshambulia Dr. Slaa kisa tu kaongea ukweliili kuwakomboa kutokana na ujinga uliowajaa na ushabiki na mihemko.
Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na kuanza kumshambulia yeye binafsi.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na wanasema eti hata kama ni fisadi tutamchagua yeye wanasahau kuwa moja ya vitu vilivyoirudisha nyuma nchi yetu kimaendeleo sio sera kwa sababu nchi yetu ni moja ya nchi zenye sera nzuri barani mwetu ila tatizo ni ufisadi na upigaji wa watu wachache akiwemo mgombea wa ukawa na gengelake.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale watu wanapoishia kushabikia tu raisi raisi raisi wakati mtu kasimama dk 8tu jukwaani na wala hajasema sera zake wala mikakati ya kutekeleza hizo sera zake zaidi ya kusema atamtoa babu seya gerezani na atamleta balali.

Inathibitisha maneno ya Dr. Watson pale mtu anaposema heri nipigie kura jiwe kuliko chama
wewe unatumia kigezo gani kusema ni mhehemko.Hii ilani milongo 5 haibadiliki mnatupima mawazo.Mtu anakatwa bima ya afya kila mwezi then unakwenda hospitali unaambia kipimo kibovu na hela inakatwa kila mwezi unaleta mzaha.Hivi richmond kwa maneno mengine ndo epa meremeta escrow na twihmga waliopanda ndege au?Hii ni aibu kubwa.Hivi Kama wezi wa mali za uma na tena wakiopoteza vyeo vyao kwa sababu ya kasha wanapeperusha bendeza za ubunge hao hawana shida.Tumeamua kwa nia moja rais ni Lowassa.Na mtaisoma.Kilio cha maskini kimefika mbinguni
 
Kusema ukweli inauma sana lakini huu ni ukweli ambao sote inabidi tuukubari. Niliwai kuandika kuhusu maneno ya Dr Watson mmoja wa mascientist wakubwa zaidi na wanaoheshimika duniani. Huyu aliwai kusema maneno haya na kwa mnaoelewa kimombo embu someni wenyewe kama nilivotoa kwenye gazeti la independent la UK.

One of the world's most eminent scientists was embroiled in an extraordinary row last night after he claimed that black people were less intelligent than white people and the idea that "equal powers of reason" were shared across racial groups was a delusion.

James Watson, a Nobel Prize winner for his part in the unravelling of DNA who now runs one of America's leading scientific research institutions, drew widespread condemnation for comments he made ahead of his arrival in Britain today for a speaking tour at venues including the Science Museum in London.
The 79-year-old geneticist reopened the explosive debate about race and science in a newspaper interview in which he said Western policies towards African countries were wrongly based on an assumption that black people were as clever as their white counterparts when "testing" suggested the contrary. He claimed genes responsible for creating differences in human intelligence could be found within a decade.
The newly formed Equality and Human Rights Commission, successor to the Commission for Racial Equality, said it was studying Dr Watson's remarks "in full". Dr Watson told The Sunday Times that he was "inherently gloomy about the prospect of Africa" because "all our social policies are based on the fact that their intelligence is the same as ours – whereas all the testing says not really". He said there was a natural desire that all human beings should be equal but "people who have to deal with black employees find this not true".
His views are also reflected in a book published next week, in which he writes: "There is no firm reason to anticipate that the intellectual capacities of peoples geographically separated in their evolution should prove to have evolved identically. Our wanting to reserve equal powers of reason as some universal heritage of humanity will not be enough to make it so."

Nimechukua kipande hiki nikijisikia uchungu kutokana nakuona ukweli wake hasa kwenye tukio lasasa la baadhi yawatu kumshambulia Dr. Slaa kisa tu kaongea ukweliili kuwakomboa kutokana na ujinga uliowajaa na ushabiki na mihemko.
Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na kuanza kumshambulia yeye binafsi.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale unapoona watu wanaacha kujadili hoja za Dr Slaa na wanasema eti hata kama ni fisadi tutamchagua yeye wanasahau kuwa moja ya vitu vilivyoirudisha nyuma nchi yetu kimaendeleo sio sera kwa sababu nchi yetu ni moja ya nchi zenye sera nzuri barani mwetu ila tatizo ni ufisadi na upigaji wa watu wachache akiwemo mgombea wa ukawa na gengelake.

Inathibitisha maneno ya Dr Watson pale watu wanapoishia kushabikia tu raisi raisi raisi wakati mtu kasimama dk 8tu jukwaani na wala hajasema sera zake wala mikakati ya kutekeleza hizo sera zake zaidi ya kusema atamtoa babu seya gerezani na atamleta balali.

Inathibitisha maneno ya Dr. Watson pale mtu anaposema heri nipigie kura jiwe kuliko chama fulani.

Daaah Asante Mungu.






Hata mimi namuunga mkono Dr Watson, watu weusi tuna matatizo, kama wewe ulivojitia upofu hata umeshindwa kuona matundu ya alichokiongea Dr Slaa...na shida nyingine ya watu weusi ni kama hiyo ya kulalama na kushindwa kutoa a way forward...huo ni ulofa wa hali ya juu kabisa.
 
Haàaa.Peleka hii kule Lumumba watakuelewa.kazi yetu sasa ni kuitoa ccm.huyo wa dakika nane anafaa zaidi.hatuhitaji ngonjera tunataka utekelezaji.tumeona na kusikia ilani miaka yote hata hivyo business as usual.sasa kazi ni kumchagua LOWASA.na UKAWA.
 
Rose Kamili ambae alikuwa mke wa Slaa leo kaongea na kuthibitisha kuwa CCM kwa kupitia Kinana wamemnunua Slaa,mnasemaje?!

Yesu alisalitiwa na mwanafunzi wake,sembuse Mbowe kusalitiwa na Katibu wake?!!

Dr. Kabourou alilipiwa nauli yeye na familia yake toka Uingereza,akawa Katibu Mkuu wa CHADEMA,akanunuliwa na CCM,akapewa ubunge wa Afrika Mashariki na leo hii ni mgombea Ubunge wa kupitia CCM,sembuse Slaa aliyetoka CCM?!
Mama kanunuliwa yule kama kuspin ishu ya Dk Slaa hope hujaamini chochote alichosema over Dk Slaa.
 
Back
Top Bottom