Inauma hivi kuwa single...

Inauma hivi kuwa single...

nikifanya sana kazi nikijisikia kuchoka, huwa naingia JF, huku najua nitaji refresh, hasa kwa madongo ya members... yaani nimecheka hadi basi, watu mna maneno sijapata kuona.....
 
wish ngekua talented kuchora ngekuwa mwalimu mzuri..!!!:focus: whats your namba means hw many relationships utakua umepitia kama unastail ya kuacha kila siku na kutafuta mwingine????

nimekwambia pia once am comitted nazama kwelikweli so so far ni tano ndio nnayo
 
Mmmmmm!pole ila kweli inaleta raha ukiwa na mtu ambaye mda wowote ukiwa na hamu anakuwepo yaaan.
 
Wengi wanasema wako single wakiwa na maana kuwa hawana mtu permanent; ila kama ni mechi wanacheza kama kawaida.

Wewe naona unaongelea u single wa kweli kweli....sijuhi kama wamo humu ambao ni single SINGLE.

Ndio maana kuna kijana wa kipindi cha Salama alinifurahisha sana alipokuwa ana wa challenge wasaniii wenye majibu 'niko single' kwani ali equate na wana wapenzi wengi ndio maana hawawezi declare uhusiano wao publicly kwani hawajuhi wamtaje nani na kama huyo nani atafurahi kutajwa au atamkana through magazeti ya udaku.[/QUOTE

tupo sana tu.100% SINGLE
 
Poor thread! Wapelekee fb izo bob zako!
 
Uandishi wa kipumbavu namna hii fanya na rafiki zako kule facebook, hapa usilete Ushauharo.

Kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiii eti ushauharoooo haha haha ahaaaaaaa

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom