Inauma hivi kuwa single...

Inauma hivi kuwa single...

sasa kipi ambacho hakijaeleweka jamani....au kuna ma slow learner nini,
 
For sure maisha ya usingle kwa mwanaume ni wizi mtupu. Mwanamke anaweza lakini sisi tunakuwa na wa kupooza injini
 
mosi,nimependa uungwana wako wa kuomba radhi kwa aina yako ya uandishi wa mwanzo,safi sana.pili,nimestaajabu na hitimisho lako,ambalo nahisi limetokana na experience yako.kilichostaajabisha ni muda:miaka mitatu una mtu,miaka miwili na nusu upo 'single' na bdo haijaweza futa 'sumu' uliyotema.ntarudi
 
sasa kipi ambacho hakijaeleweka jamani....au kuna ma slow learner nini,

Hawakusoma spelling n grammar...
“Take people how you find them, not how you want them to be”..
 
For sure maisha ya usingle kwa mwanaume ni wizi mtupu. Mwanamke anaweza lakini sisi tunakuwa na wa kupooza injini

Umeona MESTOD.. That is the Reality..™
 
mosi,nimependa uungwana wako wa kuomba radhi kwa aina yako ya uandishi wa mwanzo,safi sana.pili,nimestaajabu na hitimisho lako,ambalo nahisi limetokana na experience yako.kilichostaajabisha ni muda:miaka mitatu una mtu,miaka miwili na nusu upo 'single' na bdo haijaweza futa 'sumu' uliyotema.ntarudi

Nimekuelewa kidogo sana....
Niongeze uelewa wa wa kauli yako...
 
CLEAN VERSION; samahann' wakubwa..
Wadau mpo vizuri...☑
Mpaka kufunguka hapa kuna ishu imenipata..҉
Nimepitia experience kidogo ya kuwa single kwa takribani 2 and a half years.. Since 2010 to 2012 {june}...
Asikueleze mtu eti "I'm going on well since I left her/him"- ni uongo mtupu. Na kama kweli ujue alikuwa na mtu wa pembeni.
{PROVE ME WRONG}
Kama ulishazoea kila asubuhi msg 3.. Mchana msg 4... Usiku msg 5.. For 3years then kimya...{Brek-up}
Kutoka Out + spending kwa week mara 2 ... Then kimya..
{Uta-hang sana na friends' lakini later watakuacha ama utachoka with that kind of style..
SEX... Kwa wapenda sex; wale wa
premier league {yani monday- wednesday- friday- weeknd hotelini} ndio itawacost au kuumia sana..
At first utavumilia... Kisha utachoka,
then plan A: uta-find wale maji mara-moja{umekutana nae leo, umegonga leo} Utawachoka kwakuwa si wa relationship...
Then plan B: malaya.... Utapiga sana..sana... Bt utaona kuna kitu kimepungua au unamiss...
Men it pains a lot than you can imagine...™
So better be someone's joy..©

Samahann' nadhani inaeleweka...

kweli usemalo...ndio maana watu wakibreak up lazima tuu atatafuta mpenzi mpya maana kashazoea kuwa na mtu na kautamu kale hkakose tena loh!!
bora mie sinawahi kuwa na gf so malaya nagonga na sioni ninachokosa...duh!! kweli niliona mbali hapo wacha nijisifu
 
kweli usemalo...ndio maana watu wakibreak up lazima tuu atatafuta mpenzi mpya maana kashazoea kuwa na mtu na kautamu kale hkakose tena loh!!
bora mie sinawahi kuwa na gf so malaya nagonga na sioni ninachokosa...duh!! kweli niliona mbali hapo wacha nijisifu

Mzee huna demu? You always purchase the!!
 
kweli usemalo...ndio maana watu wakibreak up lazima tuu atatafuta mpenzi mpya maana kashazoea kuwa na mtu na kautamu kale hkakose tena loh!!
bora mie sinawahi kuwa na gf so malaya nagonga na sioni ninachokosa...duh!! kweli niliona mbali hapo wacha nijisifu

Mzee huna demu? You always purchase them!!
 
kweli me ndo siwezi kukaa even nusu saa bila bf,akisepa navuta wa mbele yangu, i cant b lonely aiseee

My dia swali la kizushi...!!!!!WHAT'S YOUR NUMBER??maana kwa stail yako i cant imagine!!!!!
 
CLEAN VERSION; samahann' wakubwa..
Wadau mpo vizuri...☑
Mpaka kufunguka hapa kuna ishu imenipata..҉
Nimepitia experience kidogo ya kuwa single kwa takribani 2 and a half years.. Since 2010 to 2012 {june}...
Asikueleze mtu eti "I'm going on well since I left her/him"- ni uongo mtupu. Na kama kweli ujue alikuwa na mtu wa pembeni.
{PROVE ME WRONG}
Kama ulishazoea kila asubuhi msg 3.. Mchana msg 4... Usiku msg 5.. For 3years then kimya...{Brek-up}
Kutoka Out + spending kwa week mara 2 ... Then kimya..
{Uta-hang sana na friends' lakini later watakuacha ama utachoka with that kind of style..
SEX... Kwa wapenda sex; wale wa
premier league {yani monday- wednesday- friday- weeknd hotelini} ndio itawacost au kuumia sana..
At first utavumilia... Kisha utachoka,
then plan A: uta-find wale maji mara-moja{umekutana nae leo, umegonga leo} Utawachoka kwakuwa si wa relationship...
Then plan B: malaya.... Utapiga sana..sana... Bt utaona kuna kitu kimepungua au unamiss...
Men it pains a lot than you can imagine...™
So better be someone's joy..©

Samahann' nadhani inaeleweka...
usingle unaboa sana aisee unajihisi you are alone around theworld ,ujue ukipata hani mlieshibana weee asikwambie mtu hakuna faraja kama upendo wa kweli bana you feel satisfied yani heee
 
cjakuelewa hapa nichoree picha kama vipi

wish ngekua talented kuchora ngekuwa mwalimu mzuri..!!!:focus: whats your namba means hw many relationships utakua umepitia kama unastail ya kuacha kila siku na kutafuta mwingine????
 
maisha yana stress bila suprise cku haziendi ila ndo ujipange ukizingua ujue fasta kwa subsitute

me siwezi kukuzingua....kama libeneke waliweza itakuwa vizuri maana mwenzio alikimbia shughuli...
 
Back
Top Bottom