Inasikitisha!

Inasikitisha!

kande kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Posts
234
Reaction score
89
Tena Sana! (Endelea kusoma na tafadhali toa ushauri kama unao).

Aisee binadamu tuna mitihani.Ni hivi, baada ya kuona utendaji wa dada mmoja hivi hapa kibaruani unashuka (ikiwemo ukali wa ghafla, kuropoka na kupendelea kukaa kipekee),nikataka kujua kulikoni kabla ya kukurupuka na kutoa kadi ya njano.Baada ya mazungumzo marefu, dada alifunguka kama ifuatavyo:

"Nina watoto wawili, mkubwa wa kiume ana miaka sita. Ninawalea peke yangu sina mme. Huyu wa kiume alienda kuishi kwa mama yake mdogo mpaka alipofikisha umri wa miaka minne mkoa fulani.Miaka miwili iliyopita nilienda kumchukua ili niishi nae.Kipindi kifupi baada ya kuanza kuishi nae,nikaanza kupata ndoto mbaya kwamba mwanangu anaingiliwa kinyume na maumbile.Ndoto ziliendelea kwa muda mpaka nikashawishika kumkagua mtoto sehemu zake za siri.Nilichoona,ni uharibifu mkubwa wa sehemu zake(vidonda,fangasi) nilizimia.Kwa hasira na vipigo nilimhoji mtoto na akanambia huwa anafanya na wavulana na wanaume.Ama wanamtongoza yeye au wakati mwingine anawatongoza yeye na kwamba alianza huo mchezo akiwa mkoani akiwa bado mdogo kama miaka mitatu hivi".

Huyu dada amekwisha kuchukua hatua zifuatazo:
  • Amehamia nje kabisa ya jiji kwenda kule alikozani mwanaye hatapata watu wa kumwingilia kwani mtaa aliokuwa akiishi awali mwanaye alikuwa asusa hasa dada anapokuwa kazini.
  • Ametumia nguvu sana kupambana na tabia ya mwanae.(mtoto ana makovu mwili mzima kwa vipigo) NILIMWAMBIA HILI SIO SAHIHI.
  • Amempeleka mtoto kufanyiwa maombi.
  • Sasa anampeleka hospitali kwa matibabu ya kisaikolojia na mtoto kwa bahati hajaambukizwa magonjwa.

Maendeleo ya mtoto:
  • Bado alipohamia nje ya mji mtoto aliendelea kwa muda kuingiliwa/ama bado anaingiliwa.
  • Mama yake kila akitoka kazini anamkagua lakini bado kunaashiria kuna kitu kinaendelea na dogo anajitetea kuwa ameacha kuingiliwa ila anajikwangua na vidole.NIMEMWAMBIA KWAMBA MTOTO HAWEZI KUACHA GHAFLA TABIA HIYO NA KAMA NI KWELI MICHUBUKO NI YA VIDOLE VYAKE, BASI HUENDA MTOTO AMEANZA MUITIKIO WA MATIBABU HIVYO AANZE AU AENDELEE KUMWONYESHA UPENDO NA KUENDELEA NA MATIBABU.
  • Alitakiwa ampeleke mtoto hospitali kama mara tatu kwa mwezi lakini akaomba ampeleke mara moja kwa mwezi kwa kile alichodai kubanwa kazini.NIMEMSHAURI ACHUKUE LIKIZO YAKE YA KAWAIDA NA YA MIEZI MIWILI BILA MALIPO ILI AKAZANIE MATIBABU YA MWANAE.
Tafadhali ndugu, kama unafahamu namna nzuri zaidi ya kumsaidia mtoto,weka hapa kwa faida ya wote.

Asanteni.
 
So sad....
Pole zake, atafute mtu wa kukaa karibu na huyo mtoto hata akienda kazini mtoto awe kwenye uangalizi....
Na aendelee kumpeleka kwenye maombi huku akiendelea na na matibabu mungu atamsaidia!!!
 
Inasikitisha sana ninaposikia habari kama hizi naishiwa nguvu mtoto wa miaka sita anatatongoza ili afanywe mmmhhh ....ikiwezekana achukue likizo aweze kushughulika na matibabu pia aendele kwenda maombi Mwenyezi amsaidie mtoto arudi hali ya kawaida
 
jamani naamini alianza coz alikosa close monitoring huko alipokua, wazazi tujitahidi kuwakagua hawa watoto ,miaka sita ni mdogo sana kufikia hatua ya kukubuhu
 
Dah! Inasikitisha sana, kweli Dunia imekwisha, sasa na mie ntaanza kumkagua mwanangu!! Asante sana mdau kwa story


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Dunia ni tambara bovu!
Waishio ndani yake ni kitu gani kama yenyewe ni tambara bovu?
 
Mmmmmh jaman so sad....Mungu naomba kumbatia watoto hawa na kuwaadhibu wale wote watendao haya na watoto wasiojitambua,akina mama jaman tuwen karibu sana na watoto wetu....mama achukue likizo awe karibu na mtoto wake azidi kumpeleka kwa maombi na hosp..amlee kiupendo na kuongea nae madhara yatokanayo na huo mchezo..chukua likizo maana mtoto ni bora kuliko kazi
 
kweli huu ni mtihani!!!kikubwa maombi na tiba!naamini Mungu atamsaidia!
 
Hapo ni maombi tu ,labda na matibabu ya hormone imbalance inawezekana zikawa kisababisho.duu Mungu na amsaidie inauma sana.
 
Ndomana nchi nyingine mtu anakamatwa kwa kulawiti KITANZI tu


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
This is tooo ! Emmotion to me! roho inauma sana na nimeshindwa cha kushauri!n Duh!
 
jamani naamini alianza coz alikosa close monitoring huko alipokua, wazazi tujitahidi kuwakagua hawa watoto ,miaka sita ni mdogo sana kufikia hatua ya kukubuhu

Yah. Ni kweli na nilazima tukubali tuko zama nyingine tofauti na tulizokulia.Ni lazima tuwe karibu na watoto na kujua kitu gani kinatokea na kuendelea kwa watoto wetu. Kuna member simkumbuki jina aliweka uzi wa tahadhari humu, hakuna cha mjomba wala baba mdogo, tahadhari ichukuliwe kuanzia ndani mpaka nje.Ilivyo watoto sasa ni soft victims wa wanaizaya.
 
Back
Top Bottom