Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Jul 8, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Jana nikiangalia habari saa 2 usiku kituo cha ITV, kuna habari ilinisikitisha sana,Imekuwa ni kawaida ya kuona wagonjwa wa akili wakila majalalani.

    Lakini huko Dodoma watu wenye utimamu wa akili wakila jalalani na familia zao, mama mmoja akionekana akila na mtoto wake umri kama mwaka mmoja na nusu hivi vyakula vilivyotupwa jalalani.

    Hivi hii serikali yetu ipo wapi? Watu wanahali mbaya kiasi hichi wananyang'anyana vyakula na mbwa jalalani. Huu ni wakati wakuchukua maamuzi magumu na si usanii kila kukicha.
     
  2. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lahaullah!
    Ndio baa la njaa limeanza, bado halijashika kasi. Sijui likishika kasi ITAKUWAJE, kilimo kwanza...
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,312
    Likes Received: 2,893
    Trophy Points: 280
    nami niliona hiyo habari mkuu na nilikuwa nawaza kuileta hapa jamvini kupata mawazo. Cha kusikitisha zaidi ni kuona wale watu wamechukulia hiyo hali tayari kama sehemu ya utamaduni.
    Lakini pia mita si nyingi kutoka pale ndipo mstakabali wa taifa hili unajadiliwa na kuamuliwa na picha iliyo wazi ni jinsi gani pengo kati ya 'wenyenacho' na 'wasionacho' limepanuka, uhitaji ushahidi zaidi.
    ...Tumeimba "Mungu ibariki Tanzania" kwa miaka 50 sasa!!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,035
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kwa kweli hali ni ngumu...
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo kauli ya chama cha magamba "ARI MPYA NGUVU MPYA NA KASI MPYA" na Kilimo kwanza. 2tashanga.
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hizo ndio Athari za ccm baada ya 50yrs tunaziona na bado tutaendelea kuziona nchi haina Umeme wa uhakia, Maji safi hakuna, Hospital hazina dawa, Viongozi waadilifu hatuna ila tuna Majambazi kama Kikwete na genge lake, Sheria zipo hazifuatwi, Ardhi wanauziwa Wageni, Ajira ndio usiseme wageni kwanza mwenyeji Baadaye na Njaa inanyemelea isjui tutatokea waoi.

    Mungu tunusuru na haya Mabalaa tunayosukumiwa na Genge la Majambazi na iangamize CCM kama ulivyoliangamiza Jeshi la Firauni
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,811
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Wakati wewe ukinungunika - sisi tunasakata rumba - Matayarisho ya miaka 50 ya uhuru wako - hujui nchi hii imetoka wapi - ni vyema kukaa kimya - teh teh teh

    kila mtu atakula kwa urefu wa kamba yake - Serikali haiwezi kukufanyia kila jambo pamoja na kumnunulia mwanao maziwa.

    CCM oyeeeee.......... TANU oyeeeeee ........ Makamba oyeeeeee........... oops sorry Nape oyeeeee.......

    [​IMG]
     
Loading...