Inasemekana lakini...

jitombashisho

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
536
1,000
Kuna tetesi tokea juzi kiungo nazi ni adimu sana hapo mjini Dar es Salaam ni sababu tajwa ni mechi ya Simba na Kaizer.

Kama ni kweli kwa hakika hiyo hali haikubaliki kamwe!

Serikali itoe tamko na kulaani hali hiyo ili isijirudie.

Haiwezekani Taifa liwe na upungufu wa kiungo nazi kila ikaribiapo mechi yeyote ya Simba.

Vipi huko kwenu,mnyama paka yupo?!

Nawasilisha 😉
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom