Inansikitisha sana- naona mwisho wetu umefika

Inansikitisha sana- naona mwisho wetu umefika

yenyewe

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Posts
621
Reaction score
94
Ni zaidi ya wiki moja tangu nilipokuta mpenzi wangu ameandikiwa meseji ya kimapenzi fb na mtu aliedai ni binam yake na dada ake akanitext kunieleza kuwa yule kweli ni binam yao.
Kinachonifanya nisiamini ni pale napomwambia amjibu ile meseji na anakataa. Kwa ufupi tuko mbali (mikoa tofauti) na siku kadhaa zimepita tangu tumekaushiana hatuwasiliani wala haombi msamaha.
Kwa sasa naona nichukue hatua ya mkatia mawasiliano na kumfuta kabisa maishani mwangu japo inaniumiza sana.
 
Ni zaidi ya wiki moja tangu nilipokuta mpenzi wangu ameandikiwa meseji ya kimapenzi fb na mtu aliedai ni binam yake na dada ake akanitext kunieleza kuwa yule kweli ni binam yao.
Kinachonifanya nisiamini ni pale napomwambia amjibu ile meseji na anakataa. Kwa ufupi tuko mbali (mikoa tofauti) na siku kadhaa zimepita tangu tumekaushiana hatuwasiliani wala haombi msamaha.
Kwa sasa naona nichukue hatua ya mkatia mawasiliano na kumfuta kabisa maishani mwangu japo inaniumiza sana.
Asikuongopee mtu ndugu yangu Yenyewe mapenzi ya binamu ni matamu kuliko nyama ya bhata au ile kharamu...!
 
aombe msamaha kutumiwa meseji na binamu, au sielewi
 
Hahaa kitu kidogo hivyo muachane???

Sio kdg dada. Nilimwambia ajibu hiyo msg amwambie kuwa yeye sio mpnz wake akagoma adi leo. Kwahiyo kuna uwezekano mkubwa analiwa na huyo jamaa
 
ni zaidi ya wiki moja tangu nilipokuta mpenzi wangu ameandikiwa meseji ya kimapenzi fb na mtu aliedai ni binam yake na dada ake akanitext kunieleza kuwa yule kweli ni binam yao.
Kinachonifanya nisiamini ni pale napomwambia amjibu ile meseji na anakataa. Kwa ufupi tuko mbali (mikoa tofauti) na siku kadhaa zimepita tangu tumekaushiana hatuwasiliani wala haombi msamaha.
Kwa sasa naona nichukue hatua ya mkatia mawasiliano na kumfuta kabisa maishani mwangu japo inaniumiza sana.
doh binamu mtamu afu wanamapenzi kweli..mzee imekula kwako,
 
Sio kdg dada. Nilimwambia ajibu hiyo msg amwambie kuwa yeye sio mpnz wake akagoma adi leo. Kwahiyo kuna uwezekano mkubwa analiwa na huyo jamaa

Hujiamini wewe...na sio ajabu hukutumia hekima bali ulitumia kauli ya kugomba...
 
vijana wanaoibukia kwenye mapenzi sasa hivi wana shida sana! naona kuna gaps, ngoja nianzishe kaofisi kangu ka kuwa counsel hawa vijana
 
:A S 13::A S 13:......................:tape::tape::A S 465:

1013330_251832268323877_2118497878_n.jpg
 
Ukitaka kuachana na wapenzi kila siku we endelea kupekua na kuchungulia mawasiliano yao iwe simu au mtandao. Lazima uweke sera ya mawasiliano na mpenzi wako.
Ni zaidi ya wiki moja tangu nilipokuta mpenzi wangu ameandikiwa meseji ya kimapenzi fb na mtu aliedai ni binam yake na dada ake akanitext kunieleza kuwa yule kweli ni binam yao.
Kinachonifanya nisiamini ni pale napomwambia amjibu ile meseji na anakataa. Kwa ufupi tuko mbali (mikoa tofauti) na siku kadhaa zimepita tangu tumekaushiana hatuwasiliani wala haombi msamaha.
Kwa sasa naona nichukue hatua ya mkatia mawasiliano na kumfuta kabisa maishani mwangu japo inaniumiza sana.
 
Back
Top Bottom