Ina maana yoyote a


Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,936
Likes
999
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,936 999 280
Kuna dada ambaye ameolewa aliniambia ameniota subuhi asubuhi, akahisi aliongea katika ndoto to the point ya kutaja jina langu. Aliniambia hivyo mra alipofika kazini. Kumuota mtu si tatizo, pengine kitu ambacho sijakielewa ni kwanini aliniambia kwamba ameniota na kunitaja jina na akaogopa mumewe kama amesikia. Is there any mesage aliyotaka kunipa halafu ikanipita bila kuielewa?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,438
Likes
1,450
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,438 1,450 280
kaka jiandae! ndoto ni ni matokeo ya unayo yawaza mchana kutwa!
 
H

hardtalk

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
15
Likes
1
Points
0
H

hardtalk

Member
Joined Nov 21, 2010
15 1 0
Mkuu hapo,ni message sent.shindwa mwenyewe.ila kama wewe pia wa hivyo.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
changamka mkuu...ujumbe ndo ushatumwa hivyo....ishu hiyo
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Kuna dada ambaye ameolewa aliniambia ameniota subuhi asubuhi, akahisi aliongea katika ndoto to the point ya kutaja jina langu. Aliniambia hivyo mra alipofika kazini. Kumuota mtu si tatizo, pengine kitu ambacho sijakielewa ni kwanini aliniambia kwamba ameniota na kunitaja jina na akaogopa mumewe kama amesikia. Is there any mesage aliyotaka kunipa halafu ikanipita bila kuielewa?
Kwa kawaida mimi nikimuota mtu huwa asubuhi yake namlipa ujira wake kwa kazi aliyonitendea usiku,hivyo na wewe nakushauri umdai huyo dada ujira wako maana inaonesha ulimshughulikia ipasavyo katika ndoto yake.
 
M

Maega

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
M

Maega

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
152 5 35
Kwa kawaida mimi nikimuota mtu huwa asubuhi yake namlipa ujira wake kwa kazi aliyonitendea usiku,hivyo na wewe nakushauri umdai huyo dada ujira wako maana inaonesha ulimshughulikia ipasavyo katika ndoto yake.
Kama analipa kula
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuhh muheshimiwa......
inaonekana wewe hatari mpaka mke wa mtu anakuota....
kwa kweli .. hahahahahah lol
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Ahahahaaah, hiyo ni ndoto tu ya kawaida!
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
ogopa uzinzi,huyo si mtu mwema kwako,likitokea lakutokea hatasema kama yeye ndiye aliekuanza lawama zote zitakuangukia wewe,kimbia ndugu huyo ni pepo,
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Utakuwa umeshatajwa na umesikika mkuu, jiandae maana umejulikana....!
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Ujumbe umefika huo. Changamkia!!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
huyo dada ana jini mahaba lilipokwenda kwake likachukua sura yako, so mkuu ikaonekana km wewe ndo umeotwa kwenye ndoto.
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Kuna dada ambaye ameolewa aliniambia ameniota subuhi asubuhi, akahisi aliongea katika ndoto to the point ya kutaja jina langu. Aliniambia hivyo mra alipofika kazini. Kumuota mtu si tatizo, pengine kitu ambacho sijakielewa ni kwanini aliniambia kwamba ameniota na kunitaja jina na akaogopa mumewe kama amesikia. Is there any mesage aliyotaka kunipa halafu ikanipita bila kuielewa?
Ndoto ni mambo ambayo yanatokea kwenye akili ya mtu kiimawazo, lazima huwa mna mazeoa ya karibu sana na huyo dada.

Na jee mumewe angesikia ukifanya na yeye kwenye hio ndoto!!!!, ungekuwa watafuta mahali pa kujificha saa hizi!!!!!!
 
no9

no9

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
190
Likes
1
Points
0
no9

no9

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
190 1 0
kwani , mkokaribu naye vipi? inawezekana hayo maongezi YAKO huwa unamchanganya mpaka anamsahamu mumewe siajabu mumuwe yuko bize sana ,sinajua waheshiwa,chamsingi hebu msidie mwezio lakini usihamie watakuchomato.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
changanya kichwa na miguu iyo kwani una miaka mingapi wewe mpaka watafuta tafsiri
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Sheria za Infi si unazijua? Basi zifuate. Naomba ukate na kadi kabisa uwe mwanachama hai au vipi?
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
chukua mzigo huo ndugu...........................................................
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301