chukuachako
JF-Expert Member
- Nov 13, 2014
- 1,260
- 871
"Niache nilie kinachoniuma ni mazoea eeh , nilie siwezi kubisha nimekuzoea eeh"
Bonge la ujumbe KITAKO NYOKA a.k.a NDOMO katika ubora wakeeee
Ujumbe ni mzuri sana lol team jirani watajutra
"Niache nilie kinachoniuma ni mazoea eeh , nilie siwezi kubisha nimekuzoea eeh"
Bonge la ujumbe KITAKO NYOKA a.k.a NDOMO katika ubora wakeeee
Chuki nae ananilipia hela ya kula au bila yeye siwezi ishi. Tatizo sio kuzaa bali huyo aliyezaa kazaa wangapi?
MBANANO awape wengine MPANUKO ampe Diamond hii dunia sio fair kabisa.
Hivi ukiwa maarufu jf unapata faida gani financially?
Kama kawa barcelona leo anaua 3
watahaha sana kumchafua Rais wetuu, lakini wataishia kutaga mayai vizaMmmmmh hahaahahahaah mbona Nyimbo Nishaisikia .... Na Wala Hamzungumzii Mtu anagusa Maisha Ya Watu kwa Ujumla
watahaha sana kumchafua Rais wetuu, lakini wataishia kutaga mayai viza
moyo wangu ti ti ti juu ya nasibuuuchibu anasema "HATUNA HABARI"sisi tunacheza sankoro tu!kama Ronaldoooo!!!
moyo wangu ti ti ti juu ya nasibuuu
Yuko juuuuu sana. Na mungu atambariki kulea watoto wa wanaume wenzie.
Yuko juuuuu sana. Na mungu atambariki kulea watoto wa wanaume wenzie.
Wema alikua kiboko yake
Haka kawimbo kana mahadhi kama ya nyimbo za yamoto band
Inasikitisha esp kuwa kwamba aliuimba wiki moja baada ya bday ya wema. Kipindi kile anaachika, ila now tambalale anakula bata na ana furaha sana sana haifichiki
dedication kwa miss neddy.
Kinachoniuma ni mazoea tu my ex love.
Siri yangu tu mpenzzi, naitunza japo wanaoweza ni wachachee!!
Nakukumbuu.. Nakukumbuka eenh!
Nakukumbuka, mwenzako silali...
Mie, kinachoniuma ni mazoea..
................................
miss you very much love..
Bila shaka logistics za skonga zimembana.. Last seen 4th may.. atakuja tu lakiniSijamuona siku nyingi huyoo