Tom_Mbayeye
Member
- Aug 3, 2018
- 15
- 17
Yes ni jina langu halisi kwani me ni MkenyaKwanini unajiita TomMbayeye?
Wakati fulani katika kuishi kwako kuna watu walikutania kwa kuliunganisha jina lako lote.Yes ni jina langu halisi kwani me ni Mkenya
Unakoelekea siko mkuuWakati fulani katika kuishi kwako kuna watu walikutania kwa kuliunganisha jina lako lote.
Nahisi hivyo
Yes ila nimekubalina na yote 7bu wazazi wangu wamenipa jina la Tom na baba jina lake mbayeyeWakati fulani katika kuishi kwako kuna watu walikutania kwa kuliunganisha jina lako lote.
Nahisi hivyo
Unamwambia tu Naye ni mwanaume ataelewa tuUmeenda Nyumba ya Kulala Wageni mgeni wako (Mchepuko) Umeshatangulia uko room no 103 kufika jamaa wa mapokezi anakufahamu vizuri anakuuliza Mkeo/Mumeo hawajambo? Mtoto nae? [emoji23][emoji23][emoji23]
Niambie ungefanyaje? View attachment 829423
Na hlo jina la addelatillya jeYes ila nimekubalina na yote 7bu wazazi wangu wamenipa jina la Tom na baba jina lake mbayeye
Tatizo unapiga nyeto sana kijana acha ndio maana now days umeshuka kiwangoNiliwahi enda lodge nimelipia demu hakuja, wkt nimelipia, nikamuomba dada mpangishaji snipe kidogo nichangamshe damu, alikomaa naye lkn mwishoni akanirusha na moja, nikaunga mbili mumomoooo[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Siku hz siwezi tena, ila alinipa raha sana