Imebaki miaka 67 tu! Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha?

Imebaki miaka 67 tu! Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha?

Hakuna anayejua siku wala saa, hakuna atakesema tazama ndo leo ama kesho.. So usitudanganye hapa

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Umri wa mtume Muhammad (s.a.w) aliishi ulimwenguni miaka siku (22680) sawa na saa (544320) Na pia kasema hatokaa kwenye mbili za Akhera kiama kitatokea.. Na kumbuka siku moja ya akhera ni sawa na miaka elfu moja ya duniani, pia mtume (saw) amesema hamtoishi ktk tumbo la ardhi zaidi ya miaka 1500 ya kalenda ya kiislam, hadi sasa ni miaka 1433, na kwa mujibu wa kalenda ya kiislam imebaki miaka 67 tuu.. Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha? Tujikite ktk kumcha Allah! wakumbushe waislam wengine kuwazindua ili tupate Nusra.! Inshaallah.

Teh teh teh teh teh teh teh haah haah haah uwiii daah ansate kwa uzi huu mkuu angalau leo nimeongeza siku
 
Umri wa mtume Muhammad (s.a.w) aliishi ulimwenguni miaka siku (22680) sawa na saa (544320) Na pia kasema hatokaa kwenye mbili za Akhera kiama kitatokea.. Na kumbuka siku moja ya akhera ni sawa na miaka elfu moja ya duniani, pia mtume (saw) amesema hamtoishi ktk tumbo la ardhi zaidi ya miaka 1500 ya kalenda ya kiislam, hadi sasa ni miaka 1433, na kwa mujibu wa kalenda ya kiislam imebaki miaka 67 tuu.. Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha? Tujikite ktk kumcha Allah! wakumbushe waislam wengine kuwazindua ili tupate Nusra.! Inshaallah.
miaka ya 50 ,2000 dini nyingi zilitabili mwisho wa dunia,wakaja sijuii freemsn watu wanadai wametabiri hakuna.SIKU YA KUJA MUNGU HAKUNA AJUAYE.
 
mi nimejiandaa fresh tu...nimeshachaji betri zote za smatphone yangu.nasikia huko free internet unlimited
 
Umri wa mtume Muhammad (s.a.w) aliishi ulimwenguni miaka siku (22680) sawa na saa (544320) Na pia kasema hatokaa kwenye mbili za Akhera kiama kitatokea.. Na kumbuka siku moja ya akhera ni sawa na miaka elfu moja ya duniani, pia mtume (saw) amesema hamtoishi ktk tumbo la ardhi zaidi ya miaka 1500 ya kalenda ya kiislam, hadi sasa ni miaka 1433, na kwa mujibu wa kalenda ya kiislam imebaki miaka 67 tuu.. Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha? Tujikite ktk kumcha Allah! wakumbushe waislam wengine kuwazindua ili tupate Nusra.! Inshaallah.

Akhee Assalaam Alayka, nami nilipata kusikia kuhusu hiyo HADITHI ya kwamba Mtume mtukufu alayhi ssalaam alisema haitofika miaka 1500 Qiyama kitasimama.
Niliuliza wanazuoni wakasema HADITHI hiyo AL'ALAMA MOHAMMED NASWIR DIN AL-BANI(ambaye ni MHADITHIIN katika hizi zama zetu) ameififisha hivyo tusiitegemee sana japo haipingiki kwamba tupo katika ZAMA ZA MWISHO,
TUMUOMBE ALLAH TABAARAKA WATA'ALA ATUFISHE HALI YA KUWA TU WAISLAM, AMEEN. Assalaam alaykum
 
Ikifika hyo 67 na ikapita nini itakuwa hatma ya Imani yenu?
Will it have proven wrong??

Sipati picha siku hyo itakavyosubiriwa halafu isitokee Maisha yaendelee!


( ).

Umeelewa?
 
Kaka sina elimu kama Khadithi ulioitoa ni sahihi,Nzuri(hassan),dhaifu au ya uwongo....ila kwa Mujibu wa Qur-ani..Kiama ni moja kati ya Mambo amabayo Allah hakumpa elimu yake mtu yoyote..
Q79:42
Wanakuuliza Saa (ya Kiyama) itakuwa lini?

Q79:43
Una nini wewe hata uitaje?

Ufafanuzi; Una elimu gani wewe Muhammad hata uitaje khabari ya Kiama.

Q79:44
Kwa Mola wako Mlezi ndio mwisho wake.

Ufafanuzi: Kwa mola wako mlezi ndio kwenye habari zote za habari ya Kiama.

...Mtume ametoa dalili za kutokea kwake...kama vile kukithiri kwa wanawake wengi wanaokwenda uchi,watu kumiliki mali nyingi na kushindana kujenga majumba marefu..nk.....Pia kabla kiama kuja kuna mambo mengi yatatokea..kama Masih Dajjal, Kuja kwa Issah bin Mariam, Kutokea ukame mkubwa utakaosababisha na kina Juuj wa Maajuuj.
Ukiangaliza miaka 67 unayoisema ni kipindi kifupi kwa mambo yote hayo kuweza kutokea....Mwenyezi ndio mwenye elimu ya jambo hili kwa hio ni vyema tuka kaza kamba ya kufanya ibada na kulea vijana wetu vizuri...
 
Kaka sina elimu kama Khadithi ulioitoa ni sahihi,Nzuri(hassan),dhaifu au ya uwongo....ila kwa Mujibu wa Qur-ani..Kiama ni moja kati ya Mambo amabayo Allah hakumpa elimu yake mtu yoyote..
Q79:42
Wanakuuliza Saa (ya Kiyama) itakuwa lini?

Q79:43
Una nini wewe hata uitaje?

Ufafanuzi; Una elimu gani wewe Muhammad hata uitaje khabari ya Kiama.

Q79:44
Kwa Mola wako Mlezi ndio mwisho wake.

Ufafanuzi: Kwa mola wako mlezi ndio kwenye habari zote za habari ya Kiama.

...Mtume ametoa dalili za kutokea kwake...kama vile kukithiri kwa wanawake wengi wanaokwenda uchi,watu kumiliki mali nyingi na kushindana kujenga majumba marefu..nk.....Pia kabla kiama kuja kuna mambo mengi yatatokea..kama Masih Dajjal, Kuja kwa Issah bin Mariam, Kutokea ukame mkubwa utakaosababisha na kina Juuj wa Maajuuj.
Ukiangaliza miaka 67 unayoisema ni kipindi kifupi kwa mambo yote hayo kuweza kutokea....Mwenyezi ndio mwenye elimu ya jambo hili kwa hio ni vyema tuka kaza kamba ya kufanya ibada na kulea vijana wetu vizuri...

Assalaam Alayka, umenena akhee, hii HADITHI mwanachuoni MUHAMMAD NASWIR DIN ALBAN ameidhoofisha, kifupi ni DHAIFU, hivyo hatupaswi kuitegemea.
 
dini zina shaka sana hizi kukiwa na maelezo yanayosifu dini zao sio dhaifu kukiwa na maelezo yanayoeleza ukwel uliofchka kuhusu dini zao wanasema ni dhaifu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom