Imebaki miaka 67 tu! Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha?

Imebaki miaka 67 tu! Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha?

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Posts
1,633
Reaction score
561
Umri wa mtume Muhammad (s.a.w) aliishi ulimwenguni miaka siku (22680) sawa na saa (544320) Na pia kasema hatokaa kwenye mbili za Akhera kiama kitatokea.. Na kumbuka siku moja ya akhera ni sawa na miaka elfu moja ya duniani, pia mtume (saw) amesema hamtoishi ktk tumbo la ardhi zaidi ya miaka 1500 ya kalenda ya kiislam, hadi sasa ni miaka 1433, na kwa mujibu wa kalenda ya kiislam imebaki miaka 67 tuu.. Je UMEJIANDAAJE siku zimeisha? Tujikite ktk kumcha Allah! wakumbushe waislam wengine kuwazindua ili tupate Nusra.! Inshaallah.
 
Umri wa mtume Muhammad
(s.a.w) aliishi ulimwenguni miaka
(63) sawa na miezi (756) sawa na
siku (22680) sawa na saa (544320)
Na pia kasema hatokaa kwenye
tumbo la ardhi kwa muda wa siku
mbili za Akhera kiama kitatokea..
Na kumbuka siku moja ya akhera
ni sawa na miaka elfu moja ya
duniani, pia mtume (saw)
amesema hamtoishi ktk tumbo la
ardhi zaidi ya miaka 1500 ya
kalenda ya kiislam, hadi sasa ni
miaka 1433, na kwa mujibu wa
kalenda ya kiislam imebaki miaka
67 tuu.. Je UMEJIANDAAJE siku
zimeisha? Tujikite ktk kumcha
Allah! wakumbushe waislam
wengine kuwazindua ili tupate
Nusra.! Inshaallah.
Acha upotoshaji.

Imeandikwa hamjui saa wala dakika...kufumba na kufumbua mwana wa Mungu atarudi...Kristo yesu!
 
Hakuna ajuae siku ya kufa,acha kuzingua,eti kalenda hahaaa?unatakiwa uwe msafi any tym coz haujui cku wala saa!
 
Hee makubwa haewa undo wale wa kuuw wenzao eti miaka 67 tu jamani... acheni kumtania Mungu... lol
 
Ikifika hyo 67 na ikapita nini itakuwa hatma ya Imani yenu?
Will it have proven wrong??

Sipati picha siku hyo itakavyosubiriwa halafu isitokee Maisha yaendelee!
 
bado miaka 67, kwani sasa unaumri gani.
Kwa mujibu wa bible human life is 70yrs kwahiyo Hilo mwisho wa dunia yenu watauona watoto ambao wa sasa wana umri wa 0-3 kawaambie wajiandae wao coz sisi hata kaburi lenyewe litakuwa lishapotea a lama yake.
 
Hee makubwa haewa undo wale wa kuuw wenzao eti miaka 67 tu jamani... acheni kumtania Mungu... lol
hamna haja ya kupaniki kwani miaka hiyo ikifika wote tuliomo humu tutakua hatupo wote.
 
bado miaka 67, kwani sasa unaumri gani.
Kwa mujibu wa bible human life is 70yrs kwahiyo Hilo mwisho wa dunia yenu watauona watoto ambao wa sasa wana umri wa 0-3 kawaambie wajiandae wao coz sisi hata kaburi lenyewe litakuwa lishapotea a lama yake.
ndo huo mwisho wenyewe ndo maana amekuuliza,umejiandaa vipi?.
 
fake religion,fake prophet noumaaaaaa xana.keep smoke yo no hell 4 muslm ,ol musl l'l survive. u se yo our jersey is white as our phophet during is childhood.ther is no dirty on muslim ther ol clean as they lord satan the devil
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom