Imani ya Watanzania kwa Rais Samia yaendelea kuongezeka

Imani ya Watanzania kwa Rais Samia yaendelea kuongezeka

Lucas Mwashambwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2022
Posts
40,310
Reaction score
26,053
Ndugu zangu watanzania,

Huo ndio ukweli ambao unaendelea kujidhihirisha mitaani kupitia maongezi ya watu, watanzania wanaendelea kumwamini Sana Rais Samia na serikali Yake, matumaini ya watanzania Ni makubwa Sana chini ya uongozi shupavu wa Rais Samia.

Rais Samia Ameendelea kujizolea umaarufu, na uungwaji mkono, watetezi wa Rais Samia mitaani wanaongezeka siku Hadi siku bila kujari vyama vyao,Rais Samia anasemewa kwa mema na watanzania wote,Kila litakapotajwa jina la Rais Samia mitaani unaona Tabasamu Katika nyuso za watanzania na furaha mioyoni mwao.

Rais Samia Ni Nyota imulikayo gizani na kuleta matumaini kwa watu wote waitazamayo juu ya kusonga mbele na Kuendelea na safari Yao, ameleta matumaini katika maisha ya watanzania,ameponya wenye majeraha ,amewapa faraja wenye maumivu na Amejenga kuaminiana na kusikilizana miongoni mwa watanzania,ndio sababu unaona kila mtu atakaye hojiwa na chombo chochote Cha habari au yeyote yule unaona anamsemea mazuri Rais samia.

Rais Samia anapendwa na kukubalika na watanzania Ni hakuna mfano , utendaji kazi na uchapa kazi wake umezikonga nyoyo za watanzania,uzalendo wake umeziteka nyoyo za watanzania,hekima busara na upendo uliojaa katika kifua Cha Rais Samia umewafanya watanzania watamani uchaguzi ufike haraka ili wampigie kura Rais Samia .Hakika Rais Samia Amebarikiwa Sana na kuifanya Tanzania kuwa yenye baraka na Neema kwa kila jambo.

Kazi Iendeleee,mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na sauti.

0742-676627
 
Ndugu zangu watanzania,

Huo ndio ukweli ambao unaendelea kujidhihirisha mitaani kupitia maongezi ya watu, watanzania wanaendelea


Ukionaga tuhuma za wizi na madudu yenu bungeni
Ndio unakuja na ngonjera zako za watu wanaimani na mama

Yes tunaimani na mama but serikali ndio hiyo tena,

Ela za covid walisema za madarasa kumbe za mambo mengine ha ha ha

Ccm ni wale wale
 
Ukionaga tuhuma za wizi na madudu yenu bungeni
Ndio unakuja na ngonjera zako za watu wanaimani na mama

Yes tunaimani na mama but serikali ndio hiyo tena,

Ela za covid walisema za madarasa kumbe za mambo mengine ha ha ha

Ccm ni wale wale
Watanzania hawana wasiwasi na mh Rais wetu mpendwa maana wanatambua namna alivyo mzalendo wa Dhati na Taifa letu, watanzania wanatambua namna mh Rais anavyopambana kuwainua kiuchumi watanzania,Ndio maana Wana kuwa na utulivu Subira na uvumilivu kwa jambo lolote lile maana wanajuwa jemedari wao Rais Samia yupo mbele Yao akiwapambania kwa nguvu zake zote
 
Watanzania hawana wasiwasi na mh Rais wetu mpendwa maana wanatambua namna alivyo mzalendo wa Dhati na Taifa letu, watanzania wanatambua namna mh Rais anavyopambana kuwainua kiuchumi watanzania,Ndio maana Wana kuwa na utulivu Subira na uvumilivu kwa jambo lolote lile maana wanajuwa jemedari wao Rais Samia yupo mbele Yao akiwapambania kwa nguvu zake zote


Kaka watu wamekula ela za magari 500, hakuna hata moja,

Wizara ya adrhi huko ndio balaaa

Ww unakuja na mambo ya imani kwa mama tu?
 
kaka watu wamekula ela za magari 500, hakuna hata moja,

wizara ya adrhi huko ndio balaaa

ww unakuja na mambo ya imani kwa mama tu?
Hakuna atakaye bakia salama akibainika Kuchezea Fedha za Umma,hakika atakiona Cha moto na kujuta maisha yake yote maana Rais Samia Hana mchezo Wala Subira katika Hilo,
 
Hakuna atakaye bakia salama akibainika Kuchezea Fedha za Umma,hakika atakiona Cha moto na kujuta maisha yake yote maana Rais Samia Hana mchezo Wala Subira katika Hilo,

mpaka tunafika 2025 itakuwa ni hivyo hivyo hakuna atakae bakia ha ha ha ha watu wanakula ela tu

maisha yamekuwa magumu, mkulima anauza debe la mahindi elf kumi na mfanyabiashara anauza elf 25 and hakuna mtu anasema anything
 
mpaka tunafika 2025 itakuwa ni hivyo hivyo hakuna atakae bakia ha ha ha ha watu wanakula ela tu

maisha yamekuwa magumu, mkulima anauza debe la mahindi elf kumi na mfanyabiashara anauza elf 25 and hakuna mtu anasema anything
Kwa Sasa mkulima anafurahia jasho lake chini ya uongozi shupavu na madhubuti wa Rais wetu mpendwa mama Samia kwa kupata Bei nzuri ya mazao yake tangia wakati wa mavuno
 
Kwa Sasa mkulima anafurahia jasho lake chini ya uongozi shupavu na madhubuti wa Rais wetu mpendwa mama Samia kwa kupata Bei nzuri ya mazao yake tangia wakati wa mavuno

ndio swali leo kaulizwa waziri wa kilimo, huyo mkulima ni yupi? tutajie mkulima ambae ameuza kilo ya mchele kwa 3500

wenzako uwa wakuja na data ww unakuja na mapambio
 
ndio swali leo kaulizwa waziri wa kilimo, huyo mkulima ni yupi? tutajie mkulima ambae ameuza kilo ya mchele kwa 3500

wenzako uwa wakuja na data ww unakuja na mapambio
Mimi Ni mkulima na nimefaidika na juhudi zangu za kutoa jasho langu shambani. Ondokeni huko mijini Njooni tuwape mashamba mlime na kuacha kulia Lia njaa huko mjini
 
Wacha wee

Wacha wee.jpg
 
Mimi Ni mkulima na nimefaidika na juhudi zangu za kutoa jasho langu shambani. Ondokeni huko mijini Njooni tuwape mashamba mlime na kuacha kulia Lia njaa huko mjini

wakulima wenzako leo wamekuja bungeni wanalalamika, ww unaleta porojo za kishamba kabisa

nyie ndio watu mnaofanya mawaziri waendelee kula ela kwa sababu wanajua kuna watu wa aina yako wa kuwatetea

huna uzalendo wowote, ww ni kama mwigulu tu, mna uzalendo wa kuvaa skafu na kusifia ujinga

unaambiwa ambulance 200 watu wamekula ela,

ww unakuja na ujinga wa mama mama
 
wakulima wenzako leo wamekuja bungeni wanalalamika, ww unaleta porojo za kishamba kabisa

nyie ndio watu mnaofanya mawaziri waendelee kula ela kwa sababu wanajua kuna watu wa aina yako wa kuwatetea

huna uzalendo wowote, ww ni kama mwigulu tu, mna uzalendo wa kuvaa skafu na kusifia ujinga

unaambiwa ambulance 200 watu wamekula ela,

ww unakuja na ujinga wa mama mama
Serikali ya Rais Samia ipo makini Sana katika suala la kila Senti inayopatikana, ndio maana haina mzaha Wala utani na yeyote atakayebainika kufuja fedha za umma,ndio sababu unaona Takukuru ikiwaburuza mahakamani wale wote wenye kuleta mchezo kwenye pesa za umma
 
Serikali ya Rais Samia ipo makini Sana katika suala la kila Senti inayopatikana, ndio maana haina mzaha Wala utani na yeyote atakayebainika kufuja fedha za umma,ndio sababu unaona Takukuru ikiwaburuza mahakamani wale wote wenye kuleta mchezo kwenye pesa za umma
Hizi mada zako unaziletaga ukiwa umelewa nini?.Majizi tupu.
 
Hasa baada ya bei ya mchele kushuka kutoka 1500 hadi 4000
Kilimo no biashara na Hakuna anayeipenda kufanya biashara kichaa ya kumpatia hasara kila siku,acha wakulima wafaidike na jasho lao baada ya kumpata mkombozi wao mama Samia aliyekuja kuwafuta machozi baada ya kulia kwa muda mrefu,lakini machozi Yao yakawa Kama ya samaki majini
 
Hizi mada zako unaziletaga ukiwa umelewa nini?.Majizi tupu.
Naziletaga nikiwa na akili Timamu Kwa kuwakilisha sauti za watanzania kutoka mitaani ambao wanaendelea kuukubali na kuridhishwa na utendaji kazi na uchapa kazi wa mh Rais wetu mpendwa mama Samia
 
Back
Top Bottom