im almost back????????????

We cheka tu! Kabla hujalia soon dayz later!
Kama hujaja kuniangukia, bila hata Sumbawanga kuhusika.
Utakua unashinda viplefti kuwasaidia Trafick kuruhusu magari.
Au ntake razi kabla halijazama! Ohoo!

loh...
Basi na wewe hutaniwi...
Nimeghairi simwambii tena....itakuwa siri yetu,...
Nani anataka kupigwa na jua????
 
Da Kimodo, afu hii sio mida yako busatini!
Sijui leo kunani !
Nway wik'end ikojeikoje pande zako?

Lol! Judgement umezoea mida hii sio?? Hahah usikariri bana mi muda wowote tu mambo yakiruhusu najiachia!

Btw; weekend yangu ilikuwa kawaida sana.....very fine though kuna kiumbe mmoja alitaka kunipotezea utulivu wangu!!

Anyways.....natumai kwako mambo ni super kabisa hasa ukizingatia mamaa yuko around!
 
Last edited by a moderator:
oooh! beibe shost pole sana natamani kukuona.
:A S-rose:
 

Oh sorry dear unajua jana mara tu England ilipoondolewa (football match) nikapoteza normal calmy! So sikua na contact with other world.
Pole na huyo mtu.
Nway nitakua proud if you wake up well .
 
Last edited by a moderator:
Afu shem Judgement wahenga walisema lisemwalo lipo...huyu BADILI TABIA si haba kuongea hivi...kuna jambo unatakiwa kusema!???
 
Last edited by a moderator:
Afu shem Judgement wahenga walisema lisemwalo lipo...huyu BADILI TABIA si haba kuongea hivi...kuna jambo unatakiwa kusema!???

Shema sasa hapo apaswae kutoa further details au deeply allegations si ni huyo BT ? Ushawahi muona mtu anakua accused thn shahidi wa kesi yake ?
Au hata kama wewe unayo evidence toa, ruksa tu .
 
Last edited by a moderator:
Afu shem Judgement wahenga walisema lisemwalo lipo...huyu BADILI TABIA si haba kuongea hivi...kuna jambo unatakiwa kusema!???

Shem sasa hapo apaswae kutoa further details au deeply allegations si ni huyo BT ? Ushawahi muona mtu anakua accused thn shahidi wa kesi yake ?
Au hata kama wewe unayo evidence toa, ruksa tu .
 
Last edited by a moderator:
Shem sasa hapo apaswae kutoa further details au deeply allegations si ni huyo BT ? Ushawahi muona mtu anakua accused thn shahidi wa kesi yake ?
Au hata kama wewe unayo evidence toa, ruksa tu .

Sina ushahidi wowote shem...ila najiuliza tu..kwa nini wewe!??
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…