Shem tulikumiss sana
Karibu ila mumeo alitaka kutafuta mke mwingine nkamzuia
Shem tulikumiss sana
Karibu ila mumeo alitaka kutafuta mke mwingine nkamzuia
Tabia ni kama ngozi huwezi ibadili kwakweli sijui atakavyoamua maana heshma kitu chabure mi ningeamuaga kumuacha kisa yeye hayupo ingekuwaje. Mi sina usemi
We muongo mkubwa! Wewe ndio kuwadi wake kwa naniliu nimtaje???
karibu mpenzi,pole na mitihan! mic u so april. . .
Maneno tuu hayo hata kwa kanga
ukinyimwa unyumba wiki tatu mfululizo ndo utajua kama haya maneno au maandishi...........chezeiyaaaaaa wanawake wa jf........ Anabebwa mgongoni siku hizi....
Analambwa na asali mpaka ice......
Naniliu zinawekwa kwenye kisosi....
Judgement kahonga hadi nyumba ya urithi.....
Naanzaje mbwaga wauban miee
Hilo sio tatizoo hata hun kitasa kipo kama ulivoondoka
acha hizo banah kwani umezaliwa nae huyo, watu wanawakana hadi wazazi wao..
hey beibe nasty where have you been my dear? I was worried about u.
we subiri utasimuliwa tu mda si mrefu.. huo mwezi ndo utashuka uushuhudie
Si matahira kwan unadhan wazima sasa hilo halina nafas ktk mtima wangu nt now nt ever
dah! yaani hata kunichumu umeshindwa!?. poa bana..karibu. Mia
hey beibe nasty where have you been my dear? I was worried about u.
No pm, no thread about ur worries on me cum young m .well ts ue kept n still keeping biz for nw
amekutukana hapo eti we ni mshamba na mshika pembe.!!! kakupendea ela,hahahaahahaNasty! Hapa inakuaje?
Unanchanganyia habari live ?
amekutukana hapo eti we ni mshamba na mshika pembe.!!! kakupendea ela,hahahaahaha
Huyu my waif ni mzandik , mwambie akupe source .