Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,118
- 126,375
Kabisa kaka ake. Nikutakie weekend njema. Salimia wote kaka.Hakika lazima tushukuru kwa uzima huu tuliojaliwa, maana uzima ndio maendeleo ya kwanza ya mwanadamu dadake
Kabisa kaka ake. Nikutakie weekend njema. Salimia wote kaka.Hakika lazima tushukuru kwa uzima huu tuliojaliwa, maana uzima ndio maendeleo ya kwanza ya mwanadamu dadake
sawa mkuu..... but si kwa kiasi hicho tena kwa wapenzi hawa wa kibongo sitaki kuthubutu hata kidogoHahaaa. Si mahaba hayo mkuu.
Salamu zimefika, nawe wape hie wote hukoKabisa kaka ake. Nikutakie weekend njema. Salimia wote kaka.
sawa mkuu..... but si kwa kiasi hicho tena kwa wapenzi hawa wa kibongo sitaki kuthubutu hata kidogo
Poa poa kaka. [emoji120] [emoji120] [emoji120]Salamu zimefika, nawe wape hie wote huko
Mkuu hebu jiangalie vizuri upo hai kweli??Unajua zile enzi za o'level mapenzi yalivyokuwa?
wakati ule kubalehe kumepamba moto...
nikampata "demu" mmoja hivi wa form two basi mapenzi yakawa on-fire.Kila tukitoka skuli ni lazima nitimbe kitaani kwao...
Basi ikatokea nikawa nampenda kupita maelezo,si unajua wasichana wakijua kuwa wanapendwa sana,,,nyodo zikaanza mara unikome mara usinifate tena..
siku moja jioni nimemfata kwao akanitolea nje kwa maneno ya shombo...eti "...ukipenda kajinyonge ,sikutaki tena!"...
Sijui kitu kilinizuia kujinyonga siku ile,maana nakumbuka kamba nilikuwa nayo mkononi chini ya mti...[emoji3][emoji3]