Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,124
- 126,384
Tena maombi yenyewe sio madogoYaani ujinyoge kisa papuchi unahitaji maombi sio bure
Tena maombi yenyewe sio madogoYaani ujinyoge kisa papuchi unahitaji maombi sio bure
[emoji1] [emoji1] lkn unajua watu tupo tofauti sana kuna watu wana vifua vyepesi sana akiambiwa tu sikutaki tena anatafuta sumu ya panya ilipoTena maombi yenyewe sio madogo
ni wimbi la hasira pamoja na mchanganyiko wa mawazo ambazo humsukuma mtu kujitia kitanzi...sio kwamba wewe na miakili yako timamu utataka ujinyonge..muda huo akili huwa zimetekwa na hisia.Hahaaaa. Hukuwa na mapenzi ya kweli ndio maana.
Ila kujinyonga kisa mapenzi. Kwa upande wangu bado aisee.
Aisee. Kazi wanayo mana kiuhalisia kukataliwa kupo na hakukwepeki saa nyingine.[emoji1] [emoji1] lkn unajua watu tupo tofauti sana kuna watu wana vifua vyepesi sana akiambiwa tu sikutaki tena anatafuta sumu ya panya ilipo
Sure ila wapo ambao hawakubali na hataki kuamini kuwa amekataliwa unamkuta jibaba na ndevu zake tena amenyoa timberland anafuta machozi kinomaAisee. Kazi wanayo mana kiuhalisia kukataliwa kupo na hakukwepeki saa nyingine.
Ndio maana mkuu tunashauriwa kujaribu kuzizuia hasira.ni wimbi la hasira pamoja na mchanganyiko wa mawazo ambazo humsukuma mtu kujitia kitanzi...sio kwamba wewe na miakili yako timamu utataka ujinyonge..muda huo akili huwa zimetekwa na hisia.
Bora huko kufuta machozi.Sure ila wapo ambao hawakubali na hataki kuamini kuwa amekataliwa unamkuta jibaba na ndevu zake tena amenyoa timberland anafuta machozi kinoma
Aisee mimi wala sikupi maneno makali ukajiona huna thamani mwishowe ukajinyonga.Mkuu,kwani na wewe unaweza kunikataa kweli mpaka nikaenda kujinyonga?[emoji9][emoji9]
watu hutofautiana sana kwenye baadhi ya matukio....wapo wenye mioyo myepesi ambao kwa mambo ambayo kwako utayaona madogo,kwao ni bonge la challenge..kuna sehemu nilisikia wakiitwa "watu wa mshipa"yani yule mtu akiwa na hasira hawezi kabisa kujizuia au kujidhibiti kufanya maamuzi yenye hasara kubwa..utajibizana na mtu mara hasira zimempanda akanyanyua chochote kilicho karibu naye na kukuvamia..baada ya hasira kupyngua akaja kujutia.ni watu kama hawa ambao ni rahisi wao kuingia kwenye wazo la kujitia kitanzi na wakafanikisha..ila yule mtu ukimzuia kwa muda huo,hasira zikimwishia kichwani atakua ameshabadili mawazo yake.Ndio maana mkuu tunashauriwa kujaribu kuzizuia hasira.
Hivi kukataliwa tu ndio akili inatekwa kiasi hicho mkuu?
Hahaaa. Kwa sababu gani swahiba.Mimi nina plan kunyonga mtu siku si nyingi.
Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
Wivu umezidi mkuuHahaaa. Kwa sababu gani swahiba.
watu hutofautiana sana kwenye baadhi ya matukio....wapo wenye mioyo myepesi ambao kwa mambo ambayo kwako utayaona madogo,kwao ni bonge la challenge..kuna sehemu nilisikia wakiitwa "watu wa mshipa"yani yule mtu akiwa na hasira hawezi kabisa kujizuia au kujidhibiti kufanya maamuzi yenye hasara kubwa..utajibizana na mtu mara hasira zimempanda akanyanyua chochote kilicho karibu naye na kukuvamia..baada ya hasira kupyngua akaja kujutia.ni watu kama hawa ambao ni rahisi wao kuingia kwenye wazo la kujitia kitanzi na wakafanikisha..ila yule mtu ukimzuia kwa muda huo,hasira zikimwishia kichwani atakua ameshabadili mawazo yake.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Mimi nina plan kunyonga mtu siku si nyingi.
Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
Nilikuwa nishangae mkuu. Wivu usiukatae ndio kupendwa kwenyewe huko. [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wivu umezidi mkuu
Natania bnaaa
Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app