Ilikuwa ajali au ndege ilidunguliwa?

Ilikuwa ajali au ndege ilidunguliwa?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,098
Reaction score
34,914

140717195732_malaysia_amsterdam_976x549_reuters.jpg
​
Maafisa nchini Ukraine wanasema kuwa ndege ya abiria iliyoanguka nchini humo ilidunguliwa katika eneo la mashariki mwa taifa hilo ambako waasi wanaoiunga mkono Urusi wamekuwa wakipigana na vikosi vya serikali


140717170308_malaysia_airlines_976x549_ap.jpg
​
Ndege hiyo ilikuwa na abiria 298 ikiwemo watoto wadogo watatu. Ilikuwa safarini kutoka Amsterdam kuelekea Kuala Lumpur


140717193621_malaysia_plane_crash_976x549_reuters.jpg
​
Mabaki ya ndege ilitapakaa kila sehemu katika ajali hiyo iliyotokea Alhamisi usiku






140717170152_malaysia_airlines_976x549_reuters.jpg
Haya ni baadhi ya masalia ya ndege hiyo ya muundo wa jet karibu na kijiji cha Grabovo, kinachodhibitiwa na waasi wanaotaka kujitenga na Ukraine


​
140717193009_malaysia_plane_crash_976x549_ap.jpg
​
Ndege hiyo nambari MH17 ilikua inakaribia kuingia anga ya Urusi mawasiliano yalipokatizwa.



140717180535_sp_galeria_malaysia_airlines5_976x549_reuters.jpg
​
Rais wa Ukraine Petrop Poroshenko alielezea tukio hilo kuwa ni tendo la kigaidi huku waasi wakikanusha kuidungua. .


 

140717184702_sp_galeria_malaysia_airlines9_976x549_afp.jpg
​
Inaaminiwa waasi wanaotaka kujitenga na Ukraine walizidungua ndege mbili za jeshi la Ukraine katika eneo hilo hivi karibuni.
 
  • Thanks
Reactions: prs

140717184702_sp_galeria_malaysia_airlines9_976x549_afp.jpg
​
Inaaminiwa waasi wanaotaka kujitenga na Ukraine walizidungua ndege mbili za jeshi la Ukraine katika eneo hilo hivi karibuni.

Mkuu, hata Putin mwenyewe jana kasema ndege hiyo ya kiraia ilidunguliwa na majeshi ya Ukraine walidhani yeye was among ya passengers!! Wamazo ya kushangaza kidogo.
 
Back
Top Bottom