Ili kuwa Mkuu wa Mkoa unahitaji elimu gani?

Ili kuwa Mkuu wa Mkoa unahitaji elimu gani?

Kamakonda kanawasumbua saaana, hamkawezi kale, kamekaa pembeni kananawacheki tu , mnaongeaaaa muda unaenda, na salary kanapata, na majukumu ya vyeti mnavyosema hakijaonyeshwa hata photocopy yake, ushahidi wa kitu uuonekane, sio kusemasema tu amefoji, toeni ushahidi, acheni maneno. Na cheo cha mkuu wa mkoa sio cha kuomba, ni kuteuliewa, mlaumuni aliemteua akaacha kuangalia vyeti, yeye hakuomba kazi, hiyo. Yeye katajwa na kuombwa kufanya kazi hiyo, sasa Nani alikuambia aliambiwa alete cheti cha. Form four, ? Ebaba eh huyu jamaa ni mchapa kazi tu, we acha mambo ya cheti, ukiona utufurahishe tulete photocopy tujiridhishe ili tuanze kumjaji makonda, kaacheni kadogo kapumzike, MAKONDA OYEEE
Umefoji na wewe ?
 
Kiwango chochote cha elimu dunia ambayo haijaambatana na kughushi kwa vyeti!! Remember, mtu akigushi cheti cha elimu atakuwa ameghushi na cheti cha kuzaliwa vile vile!!!
Kwahio mtu wa namna hio akibainika kaghushi cheti si anashtakiwa Mahakamani? Mbona Lisu hajakimbilia Mahakamani kama kweli Makonda kaghushi cheti ili achukuliwe hatua????

Bavicha vipiiiii
 
Kamakonda kanawasumbua saaana, hamkawezi kale, kamekaa pembeni kananawacheki tu , mnaongeaaaa muda unaenda, na salary kanapata, na majukumu ya vyeti mnavyosema hakijaonyeshwa hata photocopy yake, ushahidi wa kitu uuonekane, sio kusemasema tu amefoji, toeni ushahidi, acheni maneno. Na cheo cha mkuu wa mkoa sio cha kuomba, ni kuteuliewa, mlaumuni aliemteua akaacha kuangalia vyeti, yeye hakuomba kazi, hiyo. Yeye katajwa na kuombwa kufanya kazi hiyo, sasa Nani alikuambia aliambiwa alete cheti cha. Form four, ? Ebaba eh huyu jamaa ni mchapa kazi tu, we acha mambo ya cheti, ukiona utufurahishe tulete photocopy tujiridhishe ili tuanze kumjaji makonda, kaacheni kadogo kapumzike, MAKONDA OYEEE
Umefunga mjadala...hadi hapo watakapotuletea uthibitisho. Wamelianzisha wao sasa wanataka Makonda athibitishe kwani yeye hajui kuwa vyeti vyake ni sahihi???

Wakuthibitisha ni nyie mliolianzisha...limalizeni baba Makonda yupo ofisini anapiga kamshahara kake nyie mnahororoja tu....
 
Kwahio mtu wa namna hio akibainika kaghushi cheti si anashtakiwa Mahakamani? Mbona Lisu hajakimbilia Mahakamani kama kweli Makonda kaghushi cheti ili achukuliwe hatua????

Bavicha vipiiiii
Bashite lingine hili hapa....
 
Wakuu hebu tuelimishane....ili kueteuliwa kuwa RC unahitaji elimu ya kkiwango gani?​
Ingalau uwe na shahada moja ila inapendeza ukiwa na shahada ya uzamili pamoja ni cheo cha kuteuliwa utakutana na vichwa vingine utapata inferiority complex ....
 
Kamakonda kanawasumbua saaana, hamkawezi kale, kamekaa pembeni kananawacheki tu , mnaongeaaaa muda unaenda, na salary kanapata, na majukumu ya vyeti mnavyosema hakijaonyeshwa hata photocopy yake, ushahidi wa kitu uuonekane, sio kusemasema tu amefoji, toeni ushahidi, acheni maneno. Na cheo cha mkuu wa mkoa sio cha kuomba, ni kuteuliewa, mlaumuni aliemteua akaacha kuangalia vyeti, yeye hakuomba kazi, hiyo. Yeye katajwa na kuombwa kufanya kazi hiyo, sasa Nani alikuambia aliambiwa alete cheti cha. Form four, ? Ebaba eh huyu jamaa ni mchapa kazi tu, we acha mambo ya cheti, ukiona utufurahishe tulete photocopy tujiridhishe ili tuanze kumjaji makonda, kaacheni kadogo kapumzike, MAKONDA OYEEE

Oyeeeeeeeeeeeee
 
Kamakonda kanawasumbua saaana, hamkawezi kale, kamekaa pembeni kananawacheki tu , mnaongeaaaa muda unaenda, na salary kanapata, na majukumu ya vyeti mnavyosema hakijaonyeshwa hata photocopy yake, ushahidi wa kitu uuonekane, sio kusemasema tu amefoji, toeni ushahidi, acheni maneno. Na cheo cha mkuu wa mkoa sio cha kuomba, ni kuteuliewa, mlaumuni aliemteua akaacha kuangalia vyeti, yeye hakuomba kazi, hiyo. Yeye katajwa na kuombwa kufanya kazi hiyo, sasa Nani alikuambia aliambiwa alete cheti cha. Form four, ? Ebaba eh huyu jamaa ni mchapa kazi tu, we acha mambo ya cheti, ukiona utufurahishe tulete photocopy tujiridhishe ili tuanze kumjaji makonda, kaacheni kadogo kapumzike, MAKONDA OYEEE

Oyeeeeeeeeeeeee
 
Elimu yoyote ili mradi vyeti viwe vyako hata std seven poa tu
 
Lasaba tosha kabisa ila Majina yako na vyeti viwe halali.

Ndio maana Profesa maji mafupi hajatajwa,Wala Nepi naiwe
 
Uweze kumwita mpangaji WA magogoni Baba,kutoa matamko yasio tekelezeka kwenye radio za wahuni pia kuzushia watu kashfa hovyo ktk tv mubashara za karibu na kawe
 
Katika kuelemishana kuna watu wanaleta mzaha katika isue muhimu ya kuelemishana nadhani haipendezi kwa mtu anaetaka kuelewa juu ya jambo husika alilouliza badala ya kupewa majibu sahii anaambulia upuuzi, wakuu ebu punguzeni utani.
 
sifa ya kwanza kabisa ili uwe mkuu wa mkoa, jina lako lazima uitwe BASHITE
 
Back
Top Bottom