Planett
JF-Expert Member
- Mar 20, 2014
- 10,570
- 16,359
Habari wakuu,
Imekuwa kawaida kwa bwana yule anapohutubia kuongea tofauti na matarajio ya wengi na mara nyingi huishia kuchafua hali ya hewa na kukera watu na HII INATOKANA NA WANAOMZUNGUKA KUMUACHA AWE ANAPIGA FREESTYLE. Sasa kama ushauri tuu kama anaona aibu kupanda jukwaani na makaratasi ya kusoma mnaonaje washauri wake wakawa wanatembea na TELEPROMPTER ili hotuba awe anawekewa pale anasoma bila mtu kujua kuwa anasoma sababu ile huwa inaonesha maandishi upande mmoja tuu. Najua hii itapunguza bwana yule kuharibu hali ya hewa anapohutubia. Ni hayo tuu wakuu
hii ndio teleprompter inatumika ku display speech
Imekuwa kawaida kwa bwana yule anapohutubia kuongea tofauti na matarajio ya wengi na mara nyingi huishia kuchafua hali ya hewa na kukera watu na HII INATOKANA NA WANAOMZUNGUKA KUMUACHA AWE ANAPIGA FREESTYLE. Sasa kama ushauri tuu kama anaona aibu kupanda jukwaani na makaratasi ya kusoma mnaonaje washauri wake wakawa wanatembea na TELEPROMPTER ili hotuba awe anawekewa pale anasoma bila mtu kujua kuwa anasoma sababu ile huwa inaonesha maandishi upande mmoja tuu. Najua hii itapunguza bwana yule kuharibu hali ya hewa anapohutubia. Ni hayo tuu wakuu
hii ndio teleprompter inatumika ku display speech