miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
Yaani mambo mengine nikuomba yakuepuke,,sijui initokee mimi nadhani nitazimia!Na mke wangu Bantu lady ninavyomjua!Ngoja leo nikaifiche bastola yake,maana mtu anaweza kuniloga alafu nikajikuta iko mfukoni mbele ya wife!!
Ennie sikuwahi kuulizwa na baba wala mama, naona walifurahi kimoyomoyo kuwa kumbe kidume kimekua
huwezi amini ishu iliishia palepale mtoto halali na hela
wacha niwaachie wa vijijin
Ni habari ya zamani sana huko kijijini sitimbi lakini hadi leo nacheka sana nikikumbuka! Ilikuwa hivi, kuna binti mmoja kijiji cha jirani alikuwa hataki kunipa mchezo, nikachoka kuvumilia na 'njoo kesho zake', siku hiyo ya tukio tukakutana kwenye kichaka kimoja mida ya saamoja jioni, akakataa tena kutoa utamu, nikampiga ngwara nikachojoa kyupi yake nikaiweka mfukoni nikafanya yangu, nilipomaliza nikatimua kuwahi hm nafika hm familia ipo sebuleni, baba akaniambia nimpe chenchi yake, bila kujua nina chupi mfukoni nikazamisha mkono mfukoni kutoa mkono chupi ya kike ikadondoka mbele ya wote!!!! Nilitimua mbio sikulala hm siku hiyo
sasa kati ya binti na mtu mzima/mzee nani anachemka hapo?Bado hujawa Mwanamke nadhani u binti
Hujayajua masaibu ya NYEGE
Ni hatari kuliko hatari yenyewe
Karibu kijijini
Bazazi
Ni habari ya zamani sana huko kijijini sitimbi lakini hadi leo nacheka sana nikikumbuka! Ilikuwa hivi, kuna binti mmoja kijiji cha jirani alikuwa hataki kunipa mchezo, nikachoka kuvumilia na 'njoo kesho zake', siku hiyo ya tukio tukakutana kwenye kichaka kimoja mida ya saamoja jioni, akakataa tena kutoa utamu, nikampiga ngwara nikachojoa kyupi yake nikaiweka mfukoni nikafanya yangu, nilipomaliza nikatimua kuwahi hm nafika hm familia ipo sebuleni, baba akaniambia nimpe chenchi yake, bila kujua nina chupi mfukoni nikazamisha mkono mfukoni kutoa mkono chupi ya kike ikadondoka mbele ya wote!!!! Nilitimua mbio sikulala hm siku hiyo
wewe ni RAPPIST
MBAKAJI KABISA
wameniibia thread yangu wakaichakachua nimeshawashtaki
haki ya nani dada alinogewa yani nisiulize chupi yangu kisa na mkasa?????? eti jaman nauliza?
Ila jamani wasukuma mna viroja kweli..! Sijui ndio Asili ya NENO sukuma means push down do your things.. BedoNi habari ya zamani sana huko kijijini sitimbi lakini hadi leo nacheka sana nikikumbuka! Ilikuwa hivi, kuna binti mmoja kijiji cha jirani alikuwa hataki kunipa mchezo, nikachoka kuvumilia na 'njoo kesho zake', siku hiyo ya tukio tukakutana kwenye kichaka kimoja mida ya saamoja jioni, akakataa tena kutoa utamu, nikampiga ngwara nikachojoa kyupi yake nikaiweka mfukoni nikafanya yangu, nilipomaliza nikatimua kuwahi hm nafika hm familia ipo sebuleni, baba akaniambia nimpe chenchi yake, bila kujua nina chupi mfukoni nikazamisha mkono mfukoni kutoa mkono chupi ya kike ikadondoka mbele ya wote!!!! Nilitimua mbio sikulala hm siku hiyo