Ila wanaume na nyie mnataka nini?

Pussy tyuu, pussy tyuu.
Ikifika point ya 'malengo' tunageuka makobe tunanywea nyiiiih, kichwa ndani kabisa kwenye jumbaπŸ˜πŸ˜πŸ˜†πŸ€£πŸ€£πŸ˜œ.
Lakini jamani miaka mitatu yote hiyo nawe bint ni bubu?

Unapigwa miti kimya kimya kama mnawanga, hamuongei hata mawili matatu ukauelewa msimamo wa huyo fuska wako?

Makosa yapo kwenu pia, kule kufikiri kwa kutumia kichwa cha mtu mwingine kipange malengo ya kukufurahisha wewe huku ukitumika.
 
Nyie mnapata mara mbili, utam na pesa sie mara moja utamu na uchungu wa kutoa pesa isiyozaa.

Kihasibu sisi ndio tunakula hasara.
Wanaume watafanya kazi Kwa jasho na mwanamke atazaa Kwa uchungu andiko limesema na halijasema tufanye kazi Ili tujileee [emoji3][emoji3] Mzee baba fany kazi ugawe jasho lako [emoji3]
 
Wanaume watafanya kazi Kwa jasho na mwanamke atazaa Kwa uchungu andiko limesema na halijasema tufanye kazi Ili tujileee [emoji3][emoji3] Mzee baba fany kazi ugawe jasho lako [emoji3]
AsanteπŸ“ŒπŸ“ŒπŸ˜Ž
 
Na wale walio kwenye ndoa zao tayari, inakuwaje?
 
πŸ€£πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜‚
Your browser is not able to display this video.
 

Attachments

  • TikTok_7476274486531198216.mp4
    404.8 KB
Mimba umepigwa, na kuachwa umeachwa. Mimi kuna mazingira mengine huwa nasema ni sawa tu mpate haya mnayofanyiwa. Mwanamke serious hawezi kukubali kuchezewa hovyo. Mnajirahisisha sana sasa sisi hatuwezi kukataa kitonga mserereko.
 
Wanawake mkishatambua mnahitaji nini, dunia ingekuwa sehemu salama ya kuishi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…