Ikulu yageuka ukumbi wa sherehe mbalimbali!

Ikulu yageuka ukumbi wa sherehe mbalimbali!

ni kawaida kwa mswahili akipata atataka kila mtu ajue kapata na kujua kanunua nini au ana kitu gani kipya.habari ndio hiyo bado sherehe 2000 hadi amalize miaka iliosalia.kuna kumbukumbu ya harusi, kupata mjuku, kuongeza mke nk nk nk nkkkkkkkkk

Wacheni roho mbaya zenu hizo, kwani Ikulu si inaendeshwa kwa kodi zetu bwana, munataka watu fulani tu ndiyo wende huko?

JK na Salma tualikeni tu na sisi angalau tujisifu kwamba siku moja tumeingia Ikulu. Kwani kuna kipi cha ajabu?
 
Wengine na jeans
wengine na t shirt za tigo
wengine na suti za kuazima(bado inauzwa boutique ndo maana haijatolewa designer lebo)
Wengine na kofia za sox(mzula)
Sun glasses usiku
Basi ni pilau tupu ya mavazi

Hivi kuna chuo cha kuwafunza wasanii jinsi ya kuvaa katika occassions mbali mbali? Mutakuwa munawaonea bure kwani sote tunajua Watanzania tulikuwa ni wajamaa na kujitegemea na sote tulikuwa tunavaa sare. Leo tumepata soko huria ndiyo tunaanza kutambaa.

Musidhani wote wanafika Ulaya na kujifunza hayo, tafadhalini hebu punguzeni hizo criticisms zenu.
 
Alikua raisi au kama sio kiongozi,mratibu wa mambo ya starehe na hafla mbalimbali zakula bata,ulizeni walio soma nae mtapata full detail,so kajisahau kahamia ikulu na profesheni yake.mswahili huyo jamani bila kuandamana huyu mtu hatoki.!
 
Back
Top Bottom