Ikulu: Wiki-leaks ni waongo...waongo...waongo!

  • Thread starter President Elect
  • Start date

President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
6
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 6 35
Hawa jamaa ni waongo sana, mjihadhari nao! Habari zao hazina ukweli hata chembe!

Source: Salva Rweyemamu - Ikulu 'mawasiliano'
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
tehtehteh napita tu
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Wamarekani na mataifa ya magharibi hadi leo hawajawahi kusema kama salva,kuwa wikileaks ni waongo,,,,,,,,ila huwa wanalaani tabia ya mtandao huu,lakin kwa salva anahaki ya kusema hivi maana amekuwa mkanushaji!sasa namshaur anyamaze
Hawa jamaa ni waongo sana, mjihadhari nao! Habari zao hazina ukweli hata chembe!<br />
<br />
Source: Salva Rweyemamu - Ikulu 'mawasiliano'
<br />
<br />
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
Kununuliwa sarawili na kijambakoti ni aibu!!
mwanaume mzima.........uwe rais au rais ni AIBU!!!
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
6
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 6 35
Kununuliwa sarawili na kijambakoti ni aibu!!<br />
mwanaume mzima.........uwe rais au rais ni AIBU!!!
Aibu zaidi kuwa Mkuu wa Majeshi (CDF) mtunisha misuli, hadi Amiri Jeshi Mkuu anasema 'bora yeshee yakhee'
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,944
Likes
1,005
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,944 1,005 280
Jamaa ni muongo muongo muongo wala tusimuamini
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
waongo kwa lipi? Inaonekana hata yeye hajui wikileaks inafanyaje kazi. Wao wanatoa taarifa, hawaandiki.
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Nani ni waongo sasa? maana Wikileaks sio ambao wanaandika hizo habari, Wikileaks wana kamata hizo repoti zilizo 'leak' kupitia embassy mbali mbali duniani. Labda Salva Rweyemamu atuambie kwamba, ripoti za balozi ya marekani nchini zimejaa uzushi na uongo mtupu! Poor Salva!
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Langu jicho, mkono na shavu!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Muongo siku zote hujihami kwa kuwaita wengine waongo ili kuficha uongo wake. Hapa muongo ni Salva ndiyo maana anajihami.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
hivi na mwingine akisema ikulu ni waongo, waongo waongo habari zao na matendo yao hayana ukweli hata chembe atakua amekosea??

vituko vingine aisee, yaani salva andhani wikileaks wanaandika wao zile habari, hajui kwamba zimetoka US missions na kwa hiyo kama ni uongo basi watakua ni watu wa ubalozi ndio wamepiga kamba

aisee
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
<strong>Ni kweli jamaa hawa ni waongo sana kama wewe. Twapaswa kuwaogopa kama tunavyokuogopa. Salva si ungejirudia kwenu migombani ukamalizia muda wako uliosalia badala ya kuendelea kujivua nguo kwa kujibu ukweli kwa uongo na majibu ya kitoto. Kazi kweli kweli nchi inapoendeshwa kwa auto pilot.</strong>
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
What a shame to Ikulu na Raisi na wote wafanyao kazi humo ndani
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
hivi na mwingine akisema ikulu ni waongo, waongo waongo habari zao na matendo yao hayana ukweli hata chembe atakua amekosea??

vituko vingine aisee, yaani salva andhani wikileaks wanaandika wao zile habari, hajui kwamba zimetoka US missions na kwa hiyo kama ni uongo basi watakua ni watu wa ubalozi ndio wamepiga kamba

aisee
Mkuu, hawa akina Salva na wenzake hawajui hilo!! wanafikiri Assange ndo kandika hiyo habari!!
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Anayewaona Wikileaks kuwa ni waongo haelewi lolote kuhusu mtandao huo. Kama kuna uwongo Katika taarifa zao wanaopaswa kuwa held responsible ni watumishi wa balozi za marekani ambao ndiyo sources za info hizo!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Rais na salva woote wanajua kua wiki leaks si waongo ila wanahisi watanzania hawajui kuwa wiki ni wakweli,,,,,,hasa wasiojua kinachoendelea kwenye ulimwengu wa habari
Anayewaona Wikileaks kuwa ni waongo haelewi lolote kuhusu mtandao huo. Kama kuna uwongo Katika taarifa zao wanaopaswa kuwa held responsible ni watumishi wa balozi za marekani ambao ndiyo sources za info hizo!
<br />
<br />
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hao jamaa wa Ikulu naona wanawadhania watanzania ni mazuzu na mazezeta!!!!!!!!!!!!!! They got it all wrong, kwanza ofisi yao ndiyo haiaminiki na wananchi will alyways suspect matendo yao regardless yametolewa na source gani!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,496
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,496 280
Wafungue kesi basi kama wanaona wamesingiziwa, mmarekani mwenyewe amenyamaza maana jamaa wana documents mtaambia nini? Hawajaropoka tu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894