Ikikutokea utafanya nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikikutokea utafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Dec 19, 2010.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko na rafiki yako.mmezaliwa,mmeishi na hata mmesoma shule moja..tumuite kaka wa kwanza dulla na wapili tonny..wote mko na mabinti mnawapenda sana ila hamjachumbiana..dulla akiwa na rita na tonny akiwa na hadija kama wapenzi..mmekwenda mjini pamoja kujipa raha na usiku mnatafuta guest ila zote zimejaa na mnapata room singo..bas mnafanya mapenzi kila mmoja na mpenz wake.halafu baada ya mda mnawatuma wapenz wenu kuleta vinywaji.warudipo,wanawashauri kuwa kweli nyote ni marafiki wa dhati ila kwa leo tumeamua hadija anataka sana kumjua dulla kimapenzi na vice versa..je?, utakubaliana na kauli za hao mabinti..yani mbadilishane wapenzi japo kwa ucku mmoja tu?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,406
    Likes Received: 28,212
    Trophy Points: 280
    Join the swingers club!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayaaaa!!!!!! wametamanishana,,,,kazi ipo....
     
  4. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nakubali.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Crap
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    group sex? Duh! Kaaazi kweli kweli
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    aaaaa bwana sasa ndo nini mambo hayo yakulamba sukari kwenye kijiko kimoja ..
    mmmhhh now im wondering whats ur next thread...
    probably threesum.......
    haya mambo ya hayana miguu wala kichwa..
    porn tupu...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,406
    Likes Received: 28,212
    Trophy Points: 280
    Maybe an orgy extravaganza
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,434
    Likes Received: 1,633
    Trophy Points: 280
    after skuli bash
     
  10. M

    MFILIPINO Senior Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuh!hiyo kali bt ni hadithi ya kufikirika tu,haiwezi kuletwa kwenye reality.
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hao mademu ni machangu ni uhuni kufanya mapenzi pamoja ngono ni siri na utukufu kwa bwana
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Upuuzi huu ni mambo ya wenzetu huko nje watu wa aina hii wanaitwa swingers au wife swap........
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nipo kwenye novena ya siku 14.
    kaka kweli umeona i ya kupost?
    age plz...
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    :crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy:
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhh... isitoshe mnajuana jinsi mnavyo watenda.. na jamaa yako ni very harsh in bed.. enough aki do huwa dem hachomoki...:hungry:
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ilishatokea wakati wa ujana wangu pale msasani kulikuwa na guest inaitwa OMUGA sijui hipo au la tukachukua mabinti na rafiki yangu chumba kimoja double baada ya mechi tukawa tunapiga story mwisho tu fanya mabadiliko steam zikarudi upyaaa na mademu wakatoka wamefurahia nasisivifuambele jiwe moja kwa njiwa wawili!!
     
Loading...