Ikija kugundulika Israel wamehusika hiiiiii

Ikija kugundulika Israel wamehusika hiiiiii

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Nimewaza kwa upande wa pili kwamba ikitokea Mossad (Israel) au taifa lolote la kigeni lilihusika kwa ajali iliyotokea nchini Iran....Majibu ya Iran sasa (hiiiiii.... in mwendazake voice) yatakua mazito sana.

Ila haya mambo yanafikirisha sana, tokea October 7 mambo yamekua magumu sana, Iran na Israel wamekua wakiwindana sana

Ni juzi tu Israel kapokea kichapo cha moto kutoka Israel wakaja mwanzo wakadai ni 99% intercepted, baadae wakadai ni 87% intercepted baadae wakaja kuthibitisha kuwa kuwa ni 63% intercepted mwisho zikaja kuvuma kuwa ni only 44% intercepted...

Kwa mtiririko wa haya matukio yanatia mashaka kuwa huenda kuna mkono wa wazayuni japo hatuwezi kusema moja kwa moja!! Ila kama itakuja kuonekana Israel ilihusika majibu ya Iran yatakua ni mabaya kupindukia!!
 
Nimewaza kwa upande wa pili kwamba ikitokea Mossad (Israel) au taifa lolote la kigeni lilihusika kwa ajali iliyotokea nchini Iran....Majibu ya Iran sasa (hiiiiii.... in mwendazake voice) yatakua mazito sana.

Ila haya mambo yanafikirisha sana, tokea October 7 mambo yamekua magumu sana, Iran na Israel wamekua wakiwindana sana

Ni juzi tu Israel kapokea kichapo cha moto kutoka Israel wakaja mwanzo wakadai ni 99% intercepted, baadae wakadai ni 87% intercepted baadae wakaja kuthibitisha kuwa kuwa ni 63% intercepted mwisho zikaja kuvuma kuwa ni only 44% intercepted...

Kwa mtiririko wa haya matukio yanatia mashaka kuwa huenda kuna mkono wa wazayuni japo hatuwezi kusema moja kwa moja!! Ila kama itakuja kuonekana Israel ilihusika majibu ya Iran yatakua ni mabaya kupindukia!!
Soma ulicho andika kabla hujapost
 
Issue ikishakuwa imechanganywa na uislam basi uongo utatawala... lini Israel imesema hizo percent? And Hata kama Israel imehusika then what? Israel haogopi Islam, uislam wala Allah both ni kitoweo kwake.. na pia washaanza kusema India ame act on behalf of Israel.. leteni tena fujo next ni Ayatollah
 
Iran kusaidia Hamas na Hezbollah against Israel tegemeeni mengi sana ya kuwaumiza nyonyo zenu.. Mkiambiwa Mungu wa kweli ni wa Israel muelewe.. katika historia zote hadi Mussa hakuna Mungu aliyeitwa Allah mmedanganywa na Mudy with new God
 
Nimewaza kwa upande wa pili kwamba ikitokea Mossad (Israel) au taifa lolote la kigeni lilihusika kwa ajali iliyotokea nchini Iran....Majibu ya Iran sasa (hiiiiii.... in mwendazake voice) yatakua mazito sana.

Ila haya mambo yanafikirisha sana, tokea October 7 mambo yamekua magumu sana, Iran na Israel wamekua wakiwindana sana

Ni juzi tu Israel kapokea kichapo cha moto kutoka Israel wakaja mwanzo wakadai ni 99% intercepted, baadae wakadai ni 87% intercepted baadae wakaja kuthibitisha kuwa kuwa ni 63% intercepted mwisho zikaja kuvuma kuwa ni only 44% intercepted...

Kwa mtiririko wa haya matukio yanatia mashaka kuwa huenda kuna mkono wa wazayuni japo hatuwezi kusema moja kwa moja!! Ila kama itakuja kuonekana Israel ilihusika majibu ya Iran yatakua ni mabaya kupindukia!!

Ujielewi
 
Nimewaza kwa upande wa pili kwamba ikitokea Mossad (Israel) au taifa lolote la kigeni lilihusika kwa ajali iliyotokea nchini Iran....Majibu ya Iran sasa (hiiiiii.... in mwendazake voice) yatakua mazito sana.

Ila haya mambo yanafikirisha sana, tokea October 7 mambo yamekua magumu sana, Iran na Israel wamekua wakiwindana sana

Ni juzi tu Israel kapokea kichapo cha moto kutoka Israel wakaja mwanzo wakadai ni 99% intercepted, baadae wakadai ni 87% intercepted baadae wakaja kuthibitisha kuwa kuwa ni 63% intercepted mwisho zikaja kuvuma kuwa ni only 44% intercepted...

Kwa mtiririko wa haya matukio yanatia mashaka kuwa huenda kuna mkono wa wazayuni japo hatuwezi kusema moja kwa moja!! Ila kama itakuja kuonekana Israel ilihusika majibu ya Iran yatakua ni mabaya kupindukia!!
Iran Bado Sana ki deal na Israel ,Iran akipigwa kwenye Ulinzi wa nyuklia na hakukuwa hata kwamba anapigwa alishangaa tu air base kwisha ,ilikuwa onyo tu kwamba ww bado
 
Nimewaza kwa upande wa pili kwamba ikitokea Mossad (Israel) au taifa lolote la kigeni lilihusika kwa ajali iliyotokea nchini Iran....Majibu ya Iran sasa (hiiiiii.... in mwendazake voice) yatakua mazito sana.

Ila haya mambo yanafikirisha sana, tokea October 7 mambo yamekua magumu sana, Iran na Israel wamekua wakiwindana sana

Ni juzi tu Israel kapokea kichapo cha moto kutoka Israel wakaja mwanzo wakadai ni 99% intercepted, baadae wakadai ni 87% intercepted baadae wakaja kuthibitisha kuwa kuwa ni 63% intercepted mwisho zikaja kuvuma kuwa ni only 44% intercepted...

Kwa mtiririko wa haya matukio yanatia mashaka kuwa huenda kuna mkono wa wazayuni japo hatuwezi kusema moja kwa moja!! Ila kama itakuja kuonekana Israel ilihusika majibu ya Iran yatakua ni mabaya kupindukia!!
Yaani Rais wao auwawe tena ndani ya ardhi yake halafu ajifanya mkali? Una uhakika na usemalo?
 
Issue ikishakuwa imechanganywa na uislam basi uongo utatawala... lini Israel imesema hizo percent? And Hata kama Israel imehusika then what? Israel haogopi Islam, uislam wala Allah both ni kitoweo kwake.. na pia washaanza kusema India ame act on behalf of Israel.. leteni tena fujo next ni Ayatollah
Kuna watu mna ushabiki sana kwenye haya mambo.
 
Back
Top Bottom