Ijue mikoa inayoongoza kwa ngono zembe

Ijue mikoa inayoongoza kwa ngono zembe

mpiga era

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
2,077
Reaction score
2,269
Katika tafiti za hivi karibuni Taasisi ya mkuzuia na kupambana na ukimwi imeripoti kua mikoa ifuatayo inaongoza kwa vvu mikoa hiyo ni
1. Iringa 9.1%
2. Mbeya 9.0%
3. Shinyanga 7.4%
4.Ruvuma 7.4%
5.dar es salaaam 6.9%

Ambapo mikoa inayoongoza kwa kuwa na kiwango cha chini ni

.Dodoma 2.9%
.Tanga 2.4%
.Manyara 1.5%
.Pemba 0.3%

Katika utafiti huo asilimia 21 ya wanaume walikiri kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja huku ni asilimia 4 tu ya wanawake waliokiri kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja...!

Utafiti huo pia ulibainisha asilimia 7.5 ya waathirika ni kutokana na kuwa na wapenzi wengi

Hivyo chonde chonde tusipende kavu kavu ni hatari ....!
 
Katika tafiti za hivi karibuni Taasisi ya mkuzuia na kupambana na ukimwi imeripoti kua mikoa ifuatayo inaongoza kwa vvu mikoa hiyo ni
1. Iringa 9.1%
2. Mbeya 9.0%
3. Shinyanga 7.4%
4.Ruvuma 7.4%
5.dar es salaaam 6.9%

Ambapo mikoa inayoongoza kwa kua na kiwango cha chini ni

.Dodoma 2.9%
.Tanga 2.4%
.Manyara 1.5%
.Pemba 0.3%

Katika utafiti huo asilimia 21 ya wanaume walikiri kua na wapenzi zaidi ya mmoja huku ni asilimia 4 tu ya wanawake waliokiri kua na wapenzi zaidi ya mmoja...!
Utafiti huo pia ulibainisha asilimia 7.5 ya waathirika ni kutokana na kua na wapenzi wengi


Hivyo chonde chonde tusipende kavu kavu ni hatari ....!
Weka ni taasissi gani na publication of those findings from peer reviewed journal na siyo mambo ya kutoka mitandao ambayo haiko credible in scientific research.
 
Daaah, naitafuta Morogoro na Tanga!
 
warudie tena huo utafiti wao maana siku hizi kila mahali wanaongoza kwa ngono zembe hata hapo ulipo ukichunguza utakuja kujua nn namaanisha!
 
Kwani ukimwi si ndo ngono zembe mkuu
teh teh teh hapana mkuu.

Ukimwi ni kitu, ngono zembe ni kitendo.

Unaweza fanya mapenzi na mkeo wa ndoa na bado ukapata ukiwmi, japo hio sio ngono zembe.

Unaweza enda baa ukaopoa baamedi ukagegeda kavu kavu usiku kucha na ukatoka bila maambukizi, japo ni ngono zembe lakini haijakuletea UKIMWI.
 
kwa nini taifa lisiwe na watu wanao penda ngono walati wasanii wamekuwa viranja wa kuhamasisha ngono kwa nyimbo zao na tamthilia zao?

Taifa linateketea kwa zinaa na wanao sababisha ni wasanii pamoja na vituo vya redio na tv Nape Hupo???
 
He mi nlidhan ungewaambia wananchi wasiikurubie zina,kumbe unawashauri wavae gwanda
 
Mada inaeleweka wanawake wamekuwa kama wajinga tigo ndio fasheni yao sasa,pamoja na michepuko inayonyemelea wanaume wenye hela!!!
sasa Tanga umeona inaongoza apo??
 
Back
Top Bottom