Tabutupu JF-Expert Member Joined Nov 26, 2010 Posts 13,262 Reaction score 18,713 Feb 2, 2021 #1 Naiona hospitali ya kanda ya ziwa na magharibi ikiwa njiani kuchipuka.
kizaizai JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 6,066 Reaction score 7,552 Feb 2, 2021 #2 Hongera Sana. Nimefurahi kwa kweli.
Tabutupu JF-Expert Member Joined Nov 26, 2010 Posts 13,262 Reaction score 18,713 Feb 2, 2021 Thread starter #3 Nadhani itakuwa bora hata kuliko ile ya mwanza.. kizaizai said: Hongera Sana. Nimefurahi kwa kweli. Click to expand...
Nadhani itakuwa bora hata kuliko ile ya mwanza.. kizaizai said: Hongera Sana. Nimefurahi kwa kweli. Click to expand...
Faana JF-Expert Member Joined Dec 12, 2011 Posts 43,028 Reaction score 51,266 Feb 2, 2021 #4 Tabutupu said: Naiona hospitali ya kanda ya ziwa na magharibi ikiwa njiani..kuchipuka. Click to expand... Kuna changamoto moja hajaitaja labda ameogopa kufungiwa
Tabutupu said: Naiona hospitali ya kanda ya ziwa na magharibi ikiwa njiani..kuchipuka. Click to expand... Kuna changamoto moja hajaitaja labda ameogopa kufungiwa
Red Giant JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 15,650 Reaction score 21,014 Feb 2, 2021 #5 Kazi nzuri
tweenty4seven JF-Expert Member Joined Sep 21, 2013 Posts 15,894 Reaction score 19,775 Feb 2, 2021 #6 Huku ndio yule DK bingwa kahamia kuoata maslahi bora na mazingira mazuri ya kufanyia kazi,halafu anakuja mpiga kelele mmoja na kusena akamatwe
Huku ndio yule DK bingwa kahamia kuoata maslahi bora na mazingira mazuri ya kufanyia kazi,halafu anakuja mpiga kelele mmoja na kusena akamatwe