Ijue Dira na Dhima mpya ya Jeshi la Polisi

Ijue Dira na Dhima mpya ya Jeshi la Polisi

Mbona sijaona kipengele cha kuhakikisha ccm inashinda kila uchaguzi utakapofanyiks?
 
Na Tundu kumpiga risasi za kwenye mabega na mikononi lengo lenu lilikuwa nini? Mlitaka asiweze kula ugali, au? Jeshi letu la polisi limekuwa la kishenzi kabisa. Badala ya kulinda raia na mali zao, linalinda watawala na madaraka yao.
Nenda Dodoma kapeleke na huo ushahidi wako.
 
Umesahau, kuwalinda ccm, kuhakikikisha ccm inaitawala Tanzania milele, polisi kuua kila aipingaye ccm na kuikisoa serikali ya magufuli.
Kuhakikusha kila mwanachadema anauawa
Sio kazi ya Jeshi la Polisi hizo
 
Mleta mada kama wewe ni polisi inabidi uchukue michango ya wadau humu kama kipimo cha mahusiamo yenu na wananchi mnaojinasibu kuwalinda.
Inaonyesha dhahiri huduma yenu imebaki tu kuwa ya kisheria lakini haikubaliki kabisa kwa mnaojifanya kuwatumikia. Jeshi lenu kwa nyanja zote limekuwa ni la kuwanyanyasa wananchi. Trafiki ni balaa, hao wakulinda usalama ni shida RUSHWA imekuwa agenda kuu katika utendaji wenu.
Aibu...!!!
Kila kazi ina changamoto zake
 
hv hii ume type au ume share 4m same where , mimi kusoma mpaka mwisho tu nimeshindwa je kuandika
 
Mama Chacha andaa ugari na kuja na mbogha sasa ivi ...........njaa za kula rushwa ndogondogo kama Matonya
 
Mama Chacha andaa ugari na kuja na mbogha sasa ivi ...........njaa za kula rushwa ndogondogo kama Matonya
Misemo tu hiyo ipo na haitakwisha na kila siku inazaliwa misemo mipya mpaka ukamilifu wa dahari
 
Unavyojibu inaonyesha wazi wewe ni polisi na hamko tayari kupewa mawazo mapya.
Kila la kheri.
Maboresho katika sekta yoyote ile inatokana na changamoto wanazokutana nazo katika utendaji na innovation za viongozi
 
Hayo waliyaacha CCP, sasa hivi wana mwongozo mpya wa "ua yeyote anayekosoa", itabidi kule chuo wabadilishe mitaala waweke na wanayofanya kwa sasa
 
kuna mazingira raia anaweza kuuwawa hata kama hana silaha.mfano uko mikononi mwa polisi na ukaamua kuwatoroka chini ya ulinzi halali wa polisi unaweza kupigwa risasi ya mguu na risasi hiyo pia inaweza kukuua hata kama nia si kukuua bali ni kukufanya ushindwe kukimbia
We ni Kova au Mambosasa?
 
Back
Top Bottom