Igunga: Jussa, Hamad wawasili. Duni kutua kesho kwa Helkopta


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
viongozi wa CUF wameendelea kuwasili ambapo leo wamewasili jussa, Hamad Rashid na salum barwany mbunge wa Lindi na mbunge wa kilwa kusini said Bungara ambapo kesho atawasili Juma Duni Haji waziri wa afya wa Zanzibar kwa Helkopta kwa kuanza kufanya mikuatano 86 katika tarafa zote Nne.
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,265
Likes
166
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,265 166 160
viongozi wa CUF wameendelea kuwasili ambapo leo wamewasili jussa, Hamad Rashid na salum barwany mbunge wa Lindi na mbunge wa kilwa kusini said Bungara ambapo kesho atawasili Juma Duni Haji waziri wa afya wa Zanzibar kwa Helkopta kwa kuanza kufanya mikuatano 86 katika tarafa zote Nne.
Wanaendelea kuwasili kwani zimekuwa sherehe za harusi waambie huku si Pemba wamekuja kwa helkopta watarudi kwa guta.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,636
Likes
2,240
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,636 2,240 280
wakiendelea na sera za kuiponda chadema wamejimaliza jambo ambalo nina shaka maana busara hiyo ni lipumba tu anayo
 
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
1,169
Likes
0
Points
133
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
1,169 0 133
Bora waje kwa chopa kwani huku hakuna barabara!
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Karibu wana ngangari,hapo namkubali sana juma duni haji,nikiboko kwakujenga hoja,ni kiboko yawote hapo igunga mtajionea kwa duni na jussa hapo cuf wameleta jeshi la miamvuli kuliokoa jimbo la igunga ili likae ktk mikono salama ya cuf, songambele cuf jimbo mnajichukulia kiulaini.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Endeleeni kujifariji CCM B,watu wa CDM sie waongeaji sana bali ni vitendo tu ngoja tusubirie Oct 2
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Aah wanandoa wanakuja kukamilisha honeymoon Igunga kwa chopa. Huku wanakamilisha honeymoon CDM songa mbele IGUNGA ni yetu
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Ngangari kwa kuiga bwana! Wameskia Kamanda Mbowe anatua kwa helkopta Igunga nao eti wanampeleka Jusa kwa helkopta. CDM wakisema tunafanya mikutano kwa njia ya magari nao wanatumia magari. Sijui ni lini watakuwa wabunifu wa mbinu za kampeni za uchaguzi!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Wafa maji hao
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Wasituletee Uzanzibar wao...sisi wa Bara tuna akili zetu na tunauwezo wakuchagua viongozi tuwatakao...Uhamiaji wawe Standby kukagua vibali sie tukienda kwao c huwa wanafanya ivyo.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Ngangari kwa kuiga bwana! Wameskia Kamanda Mbowe anatua kwa helkopta Igunga nao eti wanampeleka Jusa kwa helkopta. CDM wakisema tunafanya mikutano kwa njia ya magari nao wanatumia magari. Sijui ni lini watakuwa wabunifu wa mbinu za kampeni za uchaguzi!
Wewe Tumbili juzi si ulianzisha thread ukiuliza zikuwapi Helkopta za CCM na CUF, zimekuja unaleta porojo! Ha! Ha! Ha! Ha!
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Ma - chogo bapa hayooo,huku kwetu ukiwa na chogo bapa ni dalili za zezeta
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
Vipi staili ya mkokoteni imebuma?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
103
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 103 145
wanachofanya kafu igunga ni kugawa kura tu. Lipumba kutoka tabora si tiketi ya wao kushinda igunga
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
wanachofanya kafu igunga ni kugawa kura tu. Lipumba kutoka tabora si tiketi ya wao kushinda igunga
Unatamani wajiondoe kwakuwa mmebanwa..hadi kwenye goli..

Shindani mkuu huo utakuwa utaratibu ..vyama vyote vilivysajiliwa vina haki sawa..za kugawa kura hadi tujue nani amepata nyingi
 
L

LINOTUNOTU

New Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
L

LINOTUNOTU

New Member
Joined Jul 29, 2011
4 0 0
wao wanaenda Igunga kwa sababu mme wao (Magamba) anaonekana kazidiwa na cdm yote ni kuharibu kura zetu hawana jipya
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Karibu wana ngangari,hapo namkubali sana juma duni haji,nikiboko kwakujenga hoja,ni kiboko yawote hapo igunga mtajionea kwa duni na jussa hapo cuf wameleta jeshi la miamvuli kuliokoa jimbo la igunga ili likae ktk mikono salama ya cuf, songambele cuf jimbo mnajichukulia kiulaini.
Wanazidi kuwasili kushuhudia Mme wao anavyogalagazwa,Karibuni mumpe pole na kumfariji Bwaenu CCM
 

Forum statistics

Threads 1,213,120
Members 461,976
Posts 28,467,759