Igunga: CCM yaihofia CUF.

mkigoma

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
1,180
0
akiongea na waandishi wa habari huko igunga meneja kampeni wa ccm mwigulu nchemba anasema wao wanaihofia cuf na sio chadema kwa kuwa uchaguzi wa mwaka jana walipata kura 11,321 na mgombea wa chama cha mapinduzi Rostam aziz alipata kura 28,643 kwa hiyo Cuf wanamtaji na mgombea wao ni yule yule ndio maana sasa tumeanza kuikabili CUF alisema mwigulu nchemba kampeni meneja wa CCM. soma majira 25.09.2011.
 

Rugaijamu

JF-Expert Member
Jul 10, 2010
2,920
2,000
Hata uchaguzi mkuu uliopita kwa nafasi ya Urais,Makamba mkubwa alitamka hayo hayo lakini baada ya kura kupigwa kila mtu anayajua yaliyotokea...mpaka leo wanaweweseka!
 

mkigoma

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
1,180
0
wakristo wengi wana chuki na kikwete kwa kuwa alipoingia tu kuongoza nchi alifuta misaada kwa madhehebu ndipo chuki ikaanza
 

Fabolous

JF-Expert Member
Sep 23, 2010
1,865
2,000
wakristo wengi wana chuki na kikwete kwa kuwa alipoingia tu kuongoza nchi alifuta misaada kwa madhehebu ndipo chuki ikaanza

sio kosa lako ila ni ukosefu wa elimu dunia ndio unakufanya utumie masaburi yako kufiki.
 

Sigma

JF-Expert Member
Feb 26, 2011
5,013
1,195
Hivi hawa sisiemu washatuona waTZ mazuzu wa kudanganywadanganywa tu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom