Igunga: CCM yaihofia CUF.


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
akiongea na waandishi wa habari huko igunga meneja kampeni wa ccm mwigulu nchemba anasema wao wanaihofia cuf na sio chadema kwa kuwa uchaguzi wa mwaka jana walipata kura 11,321 na mgombea wa chama cha mapinduzi Rostam aziz alipata kura 28,643 kwa hiyo Cuf wanamtaji na mgombea wao ni yule yule ndio maana sasa tumeanza kuikabili CUF alisema mwigulu nchemba kampeni meneja wa CCM. soma majira 25.09.2011.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,912
Likes
640
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,912 640 280
Hata uchaguzi mkuu uliopita kwa nafasi ya Urais,Makamba mkubwa alitamka hayo hayo lakini baada ya kura kupigwa kila mtu anayajua yaliyotokea...mpaka leo wanaweweseka!
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
wakristo wengi wana chuki na kikwete kwa kuwa alipoingia tu kuongoza nchi alifuta misaada kwa madhehebu ndipo chuki ikaanza
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
wakristo wengi wana chuki na kikwete kwa kuwa alipoingia tu kuongoza nchi alifuta misaada kwa madhehebu ndipo chuki ikaanza
Akili za ki JK JK yaani "Just Kidding"
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,392
Likes
569
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,392 569 280
wakristo wengi wana chuki na kikwete kwa kuwa alipoingia tu kuongoza nchi alifuta misaada kwa madhehebu ndipo chuki ikaanza
sio kosa lako ila ni ukosefu wa elimu dunia ndio unakufanya utumie masaburi yako kufiki.
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
19
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 19 135
Hivi hawa sisiemu washatuona waTZ mazuzu wa kudanganywadanganywa tu..
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604