IGP salamu zako hizi

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,482
2,000
Huku Kibiti kule Gerezanii mtamuua mzee wa watu hata hajala matunda ya u IGP
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,930
2,000
Habari hii itakua imeibiwa na huyo michuzi jr kutoka himu jf.
Nakumbuka kuna jamaa aliuweka huu uzi hapa jf leo Asubuhi kama sio jana, maana sivi nimesha pombeka ndomana sina kumbukumbu sawia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom