IGP Mwema tusaidie, update ya intelligencia

IGP Mwema tusaidie, update ya intelligencia

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Posts
614
Reaction score
31
Kwa kweli ndugu yetu IGP Mwema, ulitusaidia sana juu ya kupata habari za kiinteligencia ambapo kwa kuruhusu maandamano hali ingekuwa mbaya zaidi kuliko umwagaji damu uliotokea hapa Arusha. Kwa kutumia hiyo hiyo intelligencia, je kuna usalama mama huyo Marry Chatanda kuendelea kuwepo hapo Arusha.
 
Kwa kweli ndugu yetu IGP Mwema, ulitusaidia sana juu ya kupata habari za kiinteligencia ambapo kwa kuruhusu maandamano hali ingekuwa mbaya zaidi kuliko umwagaji damu uliotokea hapa Arusha. Kwa kutumia hiyo hiyo intelligencia, je kuna usalama mama huyo Marry Chatanda kuendelea kuwepo hapo Arusha.
Ndugu yangu,
Mwache tu huyo kibabu!
Atapata wapi taarifa za kiintelijensia?..labda azinunue marikiti!
Hakuna intelijensia yoyote, hilo ni neno ambalo kwa sasa linatumia kuombea mapenzi kwa wasichana!...ha ha haaa!
 
Ahhh kaka kweli ni mlupo? ila kuna jamaa alishakula anasema siyo mchoyo kabisa kwenye mambo fulani. kidogo siku hizi mpaka umvizie kwenye angle ndo anakupa especially akiwa kwenye meeting ambayo inampasa alale hotel kule ni kama unamsukuma mlevi yaani anakuanza yeye. kuna ukweli hapo?
 
Mi toka juzi nimekuwa natafuta hata picha ya huyu mama niijue sura yake anafananane...can anyone do ze needful?
Nilisema huenda ana pembe kichwani kwake, and she could be from an alien planet too!
 
Labda kwa sasa bado yuko bize hebu kamuombe binti yake yuko pale PPF House barabara ya samora na Morogoro roadi atakusaidi utabiri wa hali ya hewa kule Unga Limitedi Arusha ukoje.
 
Kwa kweli ndugu yetu IGP Mwema, ulitusaidia sana juu ya kupata habari za kiinteligencia ambapo kwa kuruhusu maandamano hali ingekuwa mbaya zaidi kuliko umwagaji damu uliotokea hapa Arusha. Kwa kutumia hiyo hiyo intelligencia, je kuna usalama mama huyo Marry Chatanda kuendelea kuwepo hapo Arusha.

Unataka atimuliwe kazi? intelijensia kwenye kivuno cha wakuu wake. Thubutu
 
tunaomba picha yake ili tumjue aliyesababisha maisha ya watu kupotea.
 
Back
Top Bottom