Watu wa aina hiyo ukiwaangalia vizuri na kuwachunguza huwa wanakuwa kama ambao zimefyatuka kidogo kichwani au kama vile uwelewa wao ni mdogo sana hivyo wanatumia nguvu ili kuzima udhaifu wao. Wachunguze utawaona na kuwasikia kauli zao.Kauli kama "naweza kuwa rais wa malaika huko mbinguni" ni kauli za mtu anayeamini hakuna zaidi yake ,in fact hizo huwa miongoni mwa kauli za madikteta wengi duniani.
Ukisema hivyo una maana hata wananchi wake ni wa hivyo hivyo ikiwa ni pamoja na viongozi wao kwa maana ya serikali?!Hii inch ni ya hovyo sana sana sana.
Marafiki wenyewe mkia wa mbuzi, mchungaji mwenyew hajitambui...Rafiki zetu ni rwanda na uganda
Ni sawa na anaejifunza udereva, kwenye 'high way,' kitu ambacho ni hatari mno ...Kuna watu wanajifunza uongozi wakiwa madarakani.
Watajutia? Majuto yako pande zote kama vifo vitatokea. Ubishi wa kudhani nguvu iliwahi kuleta ushindi ni kujidanganyaMaafa kweli yatatokea maana polisi hawawezi vumilia uvamizi wa bavicha kwenye mkutano usiowahusu.
Mlishapewa ushauri na nyinyi andaeni mkutano wa ndani sikuhiyo na muufanyie mkoa au wilaya nyingne, mwaweza kwenda, nzega, igunga, rombo, temeke ubungo, manyoni, au mbeya au kwingene popote lkn si dodoma, vingevyo mtajutia maamuzi yenu.
Umenivunja mbavuNi sawa na anaejifunza udereva, kwenye 'high way,' kitu ambacho ni hatari mno ...
unajidanganya baba Panya road tu walishindwa kuwajua mpaka wakafika 200 acha kudanganya wajingaUasi unaweza fanikiwa nchi nyingine lkn si hapa, kama unabisha uzia iadia yako hiyo watu kumi tu uone kama mtachukua hata dakika tano hamjawekwa chini ya ulinzi!
kwenye masuala ya usalama wa nchi usije jaribu cheza na nchi hii.
na wao wamepewa ilani ya chama teh teh tehInabidi jeshi la polisi lifanye kazi kama talasisi isiyohegemela upande wowote. Dalili hizi ni mbaya kwa taifa letu
Jambo leo wameripoti hivo.
![]()
Mytake.
Sijui CCM wakifanya mkutano tarehe 23 polisi watajustify vipi ilihali wao wenyewe wamepiga marufuku otherwise sidhan kama tangazo linahusu vyama vya upinzani pekee basi polisi watoe tangazo jingine liwe specific kuwa linahusu vyama vya upinzani tu.
Udikteta uchwara as usual.
Kwa kigugumizi cha IGP huo mkutano utafanyika na utalindwa kwa maduduwasha.
SHAME Tanzania.
Udikteta uchwara as usual.
Kwa kigugumizi cha IGP huo mkutano utafanyika na utalindwa kwa maduduwasha.
SHAME Tanzania.
Ukisema hivyo una maana hata wananchi wake ni wa hivyo hivyo ikiwa ni pamoja na viongozi wao kwa maana ya serikali?!
Sijaandika kama 'nategemea' au 'sitategemea'..ulitegemea usifanyike? ila itakuwa ni vizuri zaidi wakilinda na magari yao ya kuwasha .....yes
Dah sikujua hilo. Kama wamepewa basi tuendako izi noti guudina wao wamepewa ilani ya chama teh teh teh
Marafiki wenyewe wajanja kama sungura,Marafiki wenyewe mkia wa mbuzi, mchungaji mwenyew hajitambui...
BAVICHA mnahangaika sana. Mkutano wa CCM utafanyika maana ni kikao cha ndani si mkutano wa hadhara.