IGP apata kigugumizi mkutano wa CCM


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
Jambo leo wameripoti hivo.

Jamboleo%2B4.jpg


Mytake.
Sijui CCM wakifanya mkutano tarehe 23 polisi watajustify vipi ilihali wao wenyewe wamepiga marufuku otherwise sidhan kama tangazo linahusu vyama vya upinzani pekee basi polisi watoe tangazo jingine liwe specific kuwa linahusu vyama vya upinzani tu.
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,796
Likes
1,109
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,796 1,109 280
Mchezo huu hautaki hasira
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
432
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
432 438 80
Mleta mada nani kakuambia CCM ni chama cha siasa? My take NGO'S zinaruhusiwa kufanya mikutano yao ya uchaguzi wa viongozi lkn si masuala ya kisiasa! Napita tuu
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,443
Likes
2,814
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,443 2,814 280
tyrant si wakushabikia..
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Kumbe hawajapiga marufuku mikutano ya kisiasa. Subiri kidogo
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,534
Likes
1,212
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,534 1,212 280
yaleyaleeeee. kukurupuka ni hatari
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,012
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,012 280
RPC wa Dodoma amesha msaidia IGP
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
BAVICHA mnahangaika sana. Mkutano wa CCM utafanyika maana ni kikao cha ndani si mkutano wa hadhara.
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Well huu mkutano wa ccm sio mkutano wa hadhara, although nashangaa hata mikutano ya ndani ya wapinzani imekua impacted, well labda wataondoa zuio soon
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Yangu macho kuangalia Series hizi za Movies Tar.23 majibu yatapatikana na kujua Mbivu na Mbichi.
 
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
722
Likes
308
Points
80
Age
25
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
722 308 80
Kukabidhiwa chama sio mkutano wa kisiasa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,259
Likes
28,172
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,259 28,172 280
Jambo leo wameripoti hivo.

Jamboleo%2B4.jpg


Mytake.
Sijui CCM wakifanya mkutano tarehe 23 polisi watajustify vipi ilihali wao wenyewe wamepiga marufuku otherwise sidhan kama tangazo linahusu vyama vya upinzani pekee basi polisi watoe tangazo jingine liwe specific kuwa linahusu vyama vya upinzani tu.
Watakuja na taarifa ya kukanusha kuwa hawajawahi kutoa hilo katazo
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,259
Likes
28,172
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,259 28,172 280
Hivi mkuu haujasikia huko Mara pia hawataki mikutano ya siasa inayompinga mkuu wa nchi.So nahisi hapo ameshindwa kusema moja kwa moja tu kuwa wapinzani hawaruhusiwi kufanya mikutano ya siasa ndani ya mkoa wake.
Hii ndio shida ya kumpa mtu uongozi bila kuangalia wapi ameanzia
 

Forum statistics

Threads 1,238,219
Members 475,877
Posts 29,313,070