Ifikie wakati sasa watanzania tuache unafki wa kumfurahia Joti na uigizaji wake wakishoga


bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
Kwa kweli ifikie wakati tuchukuwe hatua ya kuchukia vitendo vya kishoga si tuu kwa kuwachukia mashoga bali hata vitendo vinavyo ashiria ushoga, why Msanii mkubwa kama Joti anayeigiza kama shoga siku zote na hatulalamiki wakati tunajua fika kwamba Msanii ni kioo cha jamii!

Sasa Joti anapoigiza kama Shoga hivi anawafundisha nini watoto wetu!
Serekali ipige marufuku kabisa usaniii wa kijoti!
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,248
Likes
2,761
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,248 2,761 280
Kuna yule mwingine wa EATV comedy show tuwaunganishe wote
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,970
Likes
22,437
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,970 22,437 280
Kazi ya msanii ni kuigiza yaliyoko kwenye jamii.

Wasanii wanaigiza mpaka mashetani na Mungu na Yesu leo unataka kuwazuia??

Joti anaigiza kama mwanamke na sio shoga, umeshawahi kuona anapapaswa masaburi??

Au hujui nini maana ya shoga??
 
bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
Kazi ya msanii ni kuigiza yaliyoko kwenye jamii.

Wasanii wanaigiza mpaka mashetani na Mungu na Yesu leo unataka kuwazuia??

Joti anaigiza kama mwanamke na sio shoga, umeshawahi kuona anapapaswa masaburi??

Au hujui nini maana ya shoga??
mkuu simaanishi kwamba Joti ni shoga ila kama ukitiza upande wa pili wa shilingi ana promote vitendo vya kishoga!
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,978
Likes
2,264
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,978 2,264 280
Kwa kweli ifikie wakati tuchukuwe hatua ya kuchukia vitendo vya kishoga si tuu kwa kuwachukia mashoga bali hata vitendo vinavyo ashiria ushoga, why Msanii mkubwa kama Joti ane igiza kama shoga siku zote na hatulalamiki wakati tunajua fika kwamba Msanii ni kioo cha jamii! Sasa Joti anapoigiza kama Shoga hivi anawafundisha nini watoto wetu!
Serekali ipige marufuku kabisa usaniii wa kijoti!
Jodi inabidi akamatwe na kufikishwa mahakani kwa ku-promote ushoga wakati Tanzania ushoga hauruhusiwi.
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,661
Likes
2,806
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,661 2,806 280
This shit is out of control, huu uzi wa tatu asubuhi hii unahusu ushoga.
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,653
Likes
6,264
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,653 6,264 280
Hawa watu hawakuanza leo, Joti na Mpoki miongoni mwa vitu vilivyowapa umaarufu ni kuvaa na kujipamba kama wanawake ktk maigizo ya Mambo Hayo, hiyo ndio staili iliyomtoa
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,215
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,215 280
Ni hatari sana kama clouds TV wanavyofanya mahojiano na mashoga!!!
 
R

Recae

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
238
Likes
149
Points
60
R

Recae

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2015
238 149 60
Kwa kweli ifikie wakati tuchukuwe hatua ya kuchukia vitendo vya kishoga si tuu kwa kuwachukia mashoga bali hata vitendo vinavyo ashiria ushoga, why Msanii mkubwa kama Joti ane igiza kama shoga siku zote na hatulalamiki wakati tunajua fika kwamba Msanii ni kioo cha jamii! Sasa Joti anapoigiza kama Shoga hivi anawafundisha nini watoto wetu!
Serekali ipige marufuku kabisa usaniii wa kijoti!
Hyo tittle nlihis inamhusu kiongoz mmoja hv mwenye maneno mengii
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278