Ifike atua bakressa afanye maamuzi magumu.

Manofu

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
1,312
2,000
Timu ina kila kitu pesa,viwanja, malupulupu, usafiri mzuri na kila aina ya incentives.
Njoo uwanjani sasa timu inacheza kama ipo umitashumita kweli? yani pesa yote mtu kawekeza alafu litimu linafungwa goli tatu utafikili ni ndanda fc. Ifike atua uongozi wa azam ubadilike wekezeni kwenye scouting ya wachezaji sio kusajili wachezaji wazee kama kina ngoma na chirwa pumbavu zenu.
 

Manofu

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
1,312
2,000
we jamaa wahi milembe,,

unashangaa azam kufungwa3
simba5 yanga0
fiorentina7 as roma0
man.u8 arsenal2
man.c6 chelseo0
barca5 madrid0
madrid14 barca0
bournemouth4 chelseo0
Unafungwa lakini umecheza mpira. Nikama yanga tulivyo fungwa na simba ila mwisho wa siku unasema ata kama tumefungwa wamelala na viatu. Sio unafungwa kikekike.
 

theriogenology

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
8,799
2,000
Hivi ungekuwa wewe ndo mmiliki wa timu alafu litimu linacheza mpira kama lipo kwenye bonanza ungefanyaje?
Tatizo ni sajili wanazofanya. Jamaa anahujumiwa kwa kuletewa wachezaji wazee na waliochoka kutoka vilabu vya simba na yanga...
 

Manofu

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
1,312
2,000
Tatizo ni sajili wanazofanya. Jamaa anahujumiwa kwa kuletewa wachezaji wazee na waliochoka kutoka vilabu vya simba na yanga...
Menenjimenti yote ya azam fc ni pumba tupu. Timu inasafili kwa ndege,timu ina uwanja mzuri, posho malupulupu, mabasi mazuri ila uwanjani sufuri kabisa bora ata namongo fc.
 

CSF

Member
Sep 4, 2018
86
125
Timu ina kila kitu pesa,viwanja, malupulupu, usafiri mzuri na kila aina ya incentives.
Njoo uwanjani sasa timu inacheza kama ipo umitashumita kweli? yani pesa yote mtu kawekeza alafu litimu linafungwa goli tatu utafikili ni ndanda fc. Ifike atua uongozi wa azam ubadilike wekezeni kwenye scouting ya wachezaji sio kusajili wachezaji wazee kama kina ngoma na chirwa pumbavu zenu.
Unazungumziaje chelsea kufungwa 6 na man city?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom