Ifikapo 2126 tulio hai leo hatutakuwepo

Ifikapo 2126 tulio hai leo hatutakuwepo

ni hivi, dunia hii tuitizame kwa pande mbili.... unapofikiri wote tutakufa, kumbuka kuna reicarnation... na ndiyo maana nikasema baadhi ya watu watakuwa hai. hata miaka hii ya sasa, wapo wengi ambao inaweza kuonekana walikufa ila leo wanaishi kwa form nyingine, na wanajitambua. ulimwengu mzito sana.
Sawa mkuu!!
 
Kuna ongezeko kubwa sana la life expectancy kutokana na maendeleo ya kisayansi kwenye tiba, gene editing, lishe, kiasi kwamba watu kuishi miaka 110 na 120 itakuwa si ajabu.

Hivyo, inawezekana kabisa kuna watoto wanaoishi leo wataiona 2126.
Ni kweli mkuu, hata hapa tulipo kuna mabadiliko makubwa. Mfano, miaka ya nyuma mwanaume mwenye miaka 45 alikua ni mzee kabisa ukimuona. Mwanamke vile vile. Ila kwa sasa mwanaume wa miaka 50 ni kijana mdogo bado tena unakuta hata kuoa hajaoa 😀
 
Kuna ongezeko kubwa sana la life expectancy kutokana na maendeleo ya kisayansi kwenye tiba, gene editing, lishe, kiasi kwamba watu kuishi miaka 110 na 120 itakuwa si ajabu.

Hivyo, inawezekana kabisa kuna watoto wanaoishi leo wataiona 2126.
Kama wapo ni kwa idadi ndogo sana
 
Kama wapo ni kwa idadi ndogo sana
Hesabu za mwaka 2025 zinaonesha kuwa Japan ilikuwa na watu wenye miaka 100 au zaidi wapatao 99,763.

Kufikia 2026 idadi hii ilipita watu 100,000.

Huo ni mji kabisa.

Mimi bibi yangu akifariki akiwa na miaka 92, na hapo hakuwa na soecial care yoyote.

Kwa hiyo hata leo watu waliofikisha miaka 100 wapo wengi tu, na kadiri miaka itakavyoongezeka, wataongezeka.
 
Sio kuwepo tu, hata kukumbukwa hamna ataetukumbuka hata kama tuliishi
We hapo katika ukoo wenu unamkumbuka nani ambae alishakufa hata miaka 50 iliopita?
 
Hujawaza kwa huu ukuaji wa technology watu wataweza kuishi hata miaka mia mbili au zaidi

Mpaka kufika 2050 pengine kifo kitakua kimepatiwa ufumbuzi wa kudumu
 
images-1.jpg

Cc: Mahondaw
 
Duniani kwa Sasa tunakadiliwa kuwa watu bil 8.3. Hii idadi ya watu hatutakuwa hai ifikapo mwaka 2126.

Fikiria alafu chukua hatua
Si kweli mkuu ,kuna watu wanatoboa hadi 120 yrs ,nenda Kilimanjaro na Mbeya uone mabibi wana 110.
 
Hujawaza kwa huu ukuaji wa technology watu wataweza kuishi hata miaka mia mbili au zaidi

Mpaka kufika 2050 pengine kifo kitakua kimepatiwa ufumbuzi wa kudumu
Siwezi kubisha mkuu. Wakipata ufumbuzi wa kudumu wa kifo, basi itabidi wafunge kuzaana
 
Back
Top Bottom