Ifahamu pumbu erosion

LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,988
Points
2,000
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,988 2,000
Ugonjwa Mbaya Sana Huu, Pumbu Zinawasha Balaa, ukipaka spirit utacheza dansi bila ala. Nilfikiri chanzo ni yale makopo ya kutawazia ya vyoo vya uswazi. Huu Ugonjwa Ukimpata Mwanamke Kwenye Dudu lake ni balaa kubwa kujikuna huko ndani kwa muwasho atakaoupata ni siri yake
 
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
1,501
Points
2,000
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
1,501 2,000
e e e e ehhh usiombe hii kitu

temeni mate chini

mimi pumbu lilichubuka ngozi likawa loteee jekundu kama nyanya iliyotolewa ganda la juu.

unatembea umeachama minguu nyuzi 90 kwa sababu likigusa tu ngozi ni umemwagia pilipili.

pumbu erosion iacheni tu wazee....

jamani sikuamini kama nilipona mmong'onyoko wa pumbu.
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,022
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,022 2,000
e e e e ehhh usiombe hii kitu

temeni mate chini

mimi pumbu lilichubuka ngozi likawa loteee jekundu kama nyanya iliyotolewa ganda la juu.

unatembea umeachama minguu nyuzi 90 kwa sababu likigusa tu ngozi ni umemwagia pilipili.

pumbu erosion iacheni tu wazee....

jamani sikuamini kama nilipona mmong'onyoko wa pumbu.
Mmmmhh!! Watu mnapitia magumu sana!!
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,554
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,554 2,000
ukinipata mwezi wa 3 tu hapo....

Me nkaupotezea, usiku napiga gitaa hadi ngozi yote inatoka korodani znabak na ngo nyekundu kama inataka kutoa damu hivi... Nliacha tu maana hujaga na kupona wenyewe,

Kilichonikuta sasa kilinikimbiz pharamcy kununua cream ya kupaka.. Ilikua hivia bwana..

Nilienda bafun kuog sasa kila nkitafuta sabuni siioni, na nina haraka sana, nkatafta tafuta wapi, nkaona isiwe shida acha niogee ya unga...

Dk 2 mbele naanza kuhisi kama nachanwa chanwa na viwembe katika korodani, maumivu yake hakika ni kama zmekatwa na kunyofolewa kabisa..

Sio raggae sio kiduku vyote nilicheza... Ilipopoa chaap nko pgamacy siamini kama mzima
Haki nimechekaaaaaa
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,572
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,572 2,000
Pumbu erosion ni ugonjwa wa kuvu(fungus) unaowapata watu wenye kwenye mikunjo ya ngozi sehemu ya siri zenge joto na unyevunyevu…hasa kwenye mapumbu/korodani
nilipokuwa sekondari niliwaji kupata na iilisababishwa na kuvaa chupi bila ya kujifuta maji mara baada ya kuoga au kujitawaza! Pia kurudia kuvaa chupi bila kufua…kwa kifupi ni uchafu na unyevunyevu ndio haswa ndio visababishi vya kuwafanya kuvu (fungus) hao kuota na kukua.
dalili ni hizohizo kujikuna sana hata kujichubua ngozi na kusababisha majeraha ambayo hutoa majimaji na baadaye kuweka tabaka gumu ambalo pia huwasha sana. Ukioga maji ya baridi utapata maumivu siyo ya dunia hii na hivyo unashauriwa kuoga maji ya vuguvugu! Mara unapooga zingatia kujifuta vizuri na upake antifungal powder na siyo dawa yoyote ya cream au majimaji. lengo ni kutengeneza mazingira makavu ktk maeneo ya sehemu za siri. na kumbuka kupiga pasi taulo ili kuua kuvu wanaojishikisha kwenye taulo. Pia ukumbuke kuvaa chupi safi na kamwe usirudie kuvaa chupi chafu.
Dawa kama mycota powder ni kiboko kwa aina ya kuvu hawa na ukianza kuitumia matokea ni ndani ya masaa 24 hali inadarikia na unapomaliza wk unakuwa na dalili za kupona kabisa. Lakini hata hivyo unapaswa uendelee na matibabu kwa takribani wiki mbili baada ya dalili zote kupotea.
Nawakirisha!
Je wanaume wanatakiwa kuvaa chupi au boksa?
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,564
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,564 2,000
Pumbu Jero imenipata majuzi kati tu, nilivaa boxer 2 days, hyo siku ya pili niliunganisha 24hrs job sitosahau ilibidi nivue boxer nitie kwenye begi
mbona watu tunamaliza wiki 4 na kaboxer kamoja na hatupati hizo vitu??

kwahiyo mkuu siku hiyo ulikuwa comfortable kabisa baada ya kuweka boxer kwenye begi??
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,940
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,940 2,000
Hahaha kweli pumbu mmomonyoko

1560042511901-png.1122195
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
36,165
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
36,165 2,000
Toilet paper ni muhimu chooni, hata kama unajisafisha na maji, jikaushe na toilet paper.

Wengine wanakuwa na ki face towel bafuni kwa kwa shughuli hiyo.

Ni muhimu pia kuvaa boxers za cotton.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
9,602
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
9,602 2,000
mbona watu tunamaliza wiki 4 na kaboxer kamoja na hatupati hizo vitu??

kwahiyo mkuu siku hiyo ulikuwa comfortable kabisa baada ya kuweka boxer kwenye begi??
Atakuwa ana vidonda huyo, siku mbili nakataa.

In fact, wakati niko boarding, huu ugonjwa ulikuwa haukalishi nimevaa chupi au sijavaa, ulikuwa lazima unijie. Nikirudi likizo napona hata bila kutumia dawa.
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,564
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,564 2,000
Atakuwa ana vidonda huyo, siku mbili nakataa.
In fact, wakati niko boarding, huu ugonjwa ulikuwa haukalishi nimevaa chupi au sijavaa, ulikuwa lazima unijie. Nikirudi likizo napona hata bila kutumia dawa.
huu ugonjwa me nadhani chanzo hasa ni joto(wet) si uchafu japo uchafu inawezakuwa sub factor
 
Inkubu

Inkubu

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
452
Points
500
Inkubu

Inkubu

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2016
452 500
Usafi ni kitu muhimu pia,kukausha tu baada ya kuoga ni njia mojawapo.

Zaidi pia kunyoa Mavuzi mara kwa mara kwa watu wa jinsia zote .

Paka Vaseline haya mafuta ni mazuri pia .
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,701
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,701 2,000
kuna jamaa yang aliupata, mda akiamua kujisugua anajisugua mpk unga unajaa chini halaf anaita kuku walee, wale kuku wakitoka hapo ni chafya na kuanguka kwa kulewaa, ilikua wakimuona tuu anaingia chemba wanasimama nje kwa furaha.
 
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,342
Points
2,000
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,342 2,000
Aisee..her!
Kwa kweli najifunza mengi hapa
Hahahaaa
kuna jamaa yang aliupata, mda akiamua kujisugua anajisugua mpk unga unajaa chini halaf anaita kuku walee, wale kuku wakitoka hapo ni chafya na kuanguka kwa kulewaa, ilikua wakimuona tuu anaingia chemba wanasimama nje kwa furaha.
 
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2018
Messages
516
Points
1,000
Peramiho yetu

Peramiho yetu

JF-Expert Member
Joined May 25, 2018
516 1,000
kuna jamaa yang aliupata, mda akiamua kujisugua anajisugua mpk unga unajaa chini halaf anaita kuku walee, wale kuku wakitoka hapo ni chafya na kuanguka kwa kulewaa, ilikua wakimuona tuu anaingia chemba wanasimama nje kwa furaha.
Mkuu umeua hahaha dah
 

Forum statistics

Threads 1,315,049
Members 505,132
Posts 31,846,430
Top