If you won the lottery, would you still work...???

mpiga domo

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
838
1,000
I have been asked these three questions in a previous interview and i never saw it coming.

These three questions are;

1) If you won the lottery, would you still work...???

2) Explain your industry to your nephew / grandmother / totally oblivious client.

3) Are you lying on your resume? Are you confident you’re qualified for this job?

JF thinkers if you were in my position how would you go about answering these questions...????

Thank you
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,386
2,000
It depend lottery of how much na pia unaposema kuwa nitaendlea kufanya kazi unamaanisha kazi za kuajiriwa ama kazi yoyote ile?Mimi kama nikishinda hiyo kitu na ina hela ya sitakubali kuendelea kufanya kazi kwa mwanaume mwingine ntaanzisha kampuni yangu ama ntafungua biashara zangu
 

mpiga domo

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
838
1,000
It depend lottery of how much na pia unaposema kuwa nitaendlea kufanya kazi unamaanisha kazi za kuajiriwa ama kazi yoyote ile?Mimi kama nikishinda hiyo kitu na ina hela ya sitakubali kuendelea kufanya kazi kwa mwanaume mwingine ntaanzisha kampuni yangu ama ntafungua biashara zangu

asante kwa mchango wako mkuu lakini hauoni kwamba ukiwaambia kwamba ukishinda lottery utaanzisha kampuni yako watakuona hauko commited na hauna long term goals na kazi watakayokupa inacase ukapata sehemu yenye kipato kikubwa...????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
G Is cpa (t) still worthfull for job upgrading? Jukwaa la Ajira na Tenda 14

Similar Discussions

Top Bottom