Idrisa rashid+radar scandal=kushtakiwa kariuni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idrisa rashid+radar scandal=kushtakiwa kariuni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Sep 18, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,312
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Alianza Gray Mgonja; huyu tuliambiwa kastaafu( kwa mujibu wa sheria?!) Wiki au miezi michache baadae, Mgonja akaburuzwa kortini kwa matumizi mabaya ya ofisi ( Alex Stewart Scandal)! Leo hii nimeona tangazo, recruitment of Managing Director- TANESCO, nafasi ambayo hadi sasa inashikiliwa na Idris Rashid!!! Ajabu, kwa mujibu wa gazeti la Dar Leo, wao (TANESCO) hawana taarifa juu ya tangazo hilo la kuajiriwa Managing Director!!! Inaashiria nini hii kwa Dokta Rashid? Au ndo safari ya kuelekea Mahakama ya Kisutu kujibu tuhuma za kashfa za rada inakaribia?
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,783
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mkuu title yako vipi?
     
  3. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 10,674
    Likes Received: 6,613
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa
     
Loading...