Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,763
Natoa icloud permanent kwa pesa za kenya ksh.25,000(iphone 4,5,5s na 5c) na ksh.30,000 kwa iphone 6 na 6 plus ambazo ziko clean(yaani haziko kwenye lost mode) kwa siku7,14,21,na 28 za kazi malipo baada ya kazi?ila simu lazima iwe oficn kwangu kwa muda wote inaposhughulikiwa.
Kwa mawasiliano nicheck whatsapp number +8613320286695.
Niko Mwanza Tanzania.
Mkuu tuko tz unatwambia maswala ya ksh mbona hatukuelewi???? Au huduma yako ni kwa wakenya tu??? Next time weka bei yako kwa Tsh hayo Ksh huku hatuyatambui kabisa, sawa???