icharity club


E

eshaonline

New Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
4
Likes
2
Points
5
Age
35
E

eshaonline

New Member
Joined Jun 18, 2016
4 2 5
JISAJIRI NA UINGIZE KIPATO

1:Jisajii bure kwenye website ya icharity club
iCharity Club - Registration

2:Changia sh.50,000 ili uji upgrade uingie daraja la 1

3:Waunganishe watu 5 ambao watakuchangia wewe 50,000 kila mmoja na utapata sh.250,000
4:Utatakiwa uji upgrade ili uingie daraja la 2

*Daraja la 2 utachangiwa sh.2,500,000
*Daraja la 3 utachangiwa sh.25,000,000
*Daraja la 4 utachangiwa sh.150,000,000

Utaendelea kuchangiwa mpaka utakapofika daraja la kumi,ikumbumbe kuwa jinsi unavyo jiupgrade ndivyo utakavyo kuwa na uwezo wa kupokea michango zaidi toka kwa wanachama wenzako.
kwa maelezo zaidi piga 0673 455 707
watsup no.0755 931 083
 
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
1,204
Likes
1,657
Points
280
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
1,204 1,657 280
Aisee duh mwaka huu Magu kabana kiasi hiki hadi matapeli nje nje
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,321
Likes
5,657
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,321 5,657 280
Sasa hao watu watano utawadanganya vipi mpaka wakuchangie? By the way ungetu elimisha kwanza kuhusu huu upatu mpya ili tujue sisi wa mwanzo mwanzo tutawaibiaje wengine kabla hawajashituka.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,088
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,088 280
Sasa hao watu watano utawadanganya vipi mpaka wakuchangie? By the way ungetu elimisha kwanza kuhusu huu upatu mpya ili tujue sisi wa mwanzo mwanzo tutawaibiaje wengine kabla hawajashituka.
Hii ni DECI iliyofufuka kwa umbo jingine.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
hizo 50 wananchangia za harusi au nawaambiaje!??
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,088
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,088 280
hizo 50 wananchangia za harusi au nawaambiaje!??
Teh teh teh wewe waambie tuu kuwa wanatakiwa wakuchangie elfu hamsini ili mtaji wako ukue. Kweli wale walioimba "hatunywi sumu hatujinyongi" walijua walichokuwa wanamaanisha maana kwa hali hii mtu unaweza kujikuta umeingia kwenye tairi la Gari sababu kila unachobuni kinabumba.
 

Forum statistics

Threads 1,238,917
Members 476,275
Posts 29,336,594